ร่วมประชุมคณะกรรมการคัดเลือกครูผู้สมควรได้รับพระราชทานรางวัลสมเด็จเจ้าฟ้ามหาจักรี จังหวัดกำแพงเพชร ครั้งที่ 5 ปี 2566
สำนักงาน กศน.จังหวัดกำแพงเพชร ร่วมประชุมคณะกรรมการคัดเลือกครูผู้สมควรได้รับพระราชทานรางวัลสมเด็จเจ้าฟ้ามหาจักรี จังหวัดกำแพงเพชร ครั้งที่ 5 ปี 2566 ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกำแพงเพชร
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.30 น. นางสาวสุพัตรา คล้ายทิม รองผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกครูผู้สมควรได้รับพระราชทานรางวัลสมเด็จเจ้าฟ้ามหาจักรี จังหวัดกำแพงเพชร ครั้งที่ 5 ปี 2566
สำนักงาน กศน.จังหวัดกำแพงเพชร โดยนายมงคล พลายชมพูนุท ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอไทรงาม รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดกำแพงเพชร เข้าร่วมเป็นคณะกรรมการคัดเลือกครูผู้สมควรได้รับพระราชทานรางวัลสมเด็จเจ้าฟ้ามหาจักรี จังหวัดกำแพงเพชร ครั้งที่ 5 ปี 2566 ณ ห้องประชุมคลองแม่ระกา สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกำแพงเพชร //ข่าว : นางสาวพิมพ์พจี พันธุ์ชัย PR.สำนักงาน กศน.จังหวัดกำแพงเพชร