สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดกำแพงเพชร เข้าร่วมโครงการ “ผู้ว่า พาทำบุญ ในวันธรรมสวนะ” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 9 ![8797](https://kpp.nfe.go.th/NEWS/wp-content/uploads/2023/05/8797-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 19 พฤษภาคม 2566 เวลา 07.00 น. ว่าที่ พ.ต.ดำริห์ ติยะวัฒน์ ผู้อำนวยการสำนักงาน สกร.จังหวัดกำแพงเพชร มอบหมายนางดุจเดือน คำวัง รองผู้อำนวยการสำนักงาน สกร.จังหวัดกำแพงเพชร![48789](https://kpp.nfe.go.th/NEWS/wp-content/uploads/2023/05/48789-1024x768.jpg)
พร้อมด้วยข้าราชการ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรในโครงการ “ผู้ว่า พาทำบุญ ในวันธรรมสวนะ” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 9 โดยนายบุญช่วย หอมยามเย็น รองผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร เป็นประธานฯ ณ วัดสว่างอารมณ์ ตำบลนครชุม อำเภอเมืองกำแพงเพชร จังหวัดกำแพงเพชร //ภาพ : นางสาวพิมพ์พจี พันธุ์ชัย PR.กศน.กำแพงเพชร![879798](https://kpp.nfe.go.th/NEWS/wp-content/uploads/2023/05/879798-1024x683.jpg)
![19f52bbb-a76a-4cfd-a8f6-dba54048c13a](https://kpp.nfe.go.th/NEWS/wp-content/uploads/2023/05/19F52BBB-A76A-4CFD-A8F6-DBA54048C13A-1024x768.jpg)
![7451768e-9d0d-49d5-a736-92773aa92f77](https://kpp.nfe.go.th/NEWS/wp-content/uploads/2023/05/7451768E-9D0D-49D5-A736-92773AA92F77-1024x768.jpg)