ประชุมสอบ N-Net
ในวันที่ 16 สิงหาคม 2562 นางสาวประเสริฐ ดุลนีย์ ผอ.กศน.อำเภอพรานกระต่าย เข้าร่วมประชุมในเรื่องการสอบ N-Net ณ กศน.จังหวัดกำแพงเพชร เพื่อเป็นแนวทางปฎิบัติให้ถูกต้องตามระเบียบ ในการสอบ N-Net
ในวันที่ 16 สิงหาคม 2562 นางสาวประเสริฐ ดุลนีย์ ผอ.กศน.อำเภอพรานกระต่าย เข้าร่วมประชุมในเรื่องการสอบ N-Net ณ กศน.จังหวัดกำแพงเพชร เพื่อเป็นแนวทางปฎิบัติให้ถูกต้องตามระเบียบ ในการสอบ N-Net