ระดับประถมศึกษา |
ลำดับที่ |
พิมพ์ใบคะแนน |
กศน.อำเภอ |
รหัสนักศึกษา |
ชื่อ-นามสกุล |
ระดับ |
วิชา |
คะแนนสอบ |
ภาคเรียน |
1 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000330 |
น.ส พัชรี สลัลสี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
6 |
2/2566 |
2 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000330 |
น.ส พัชรี สลัลสี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
13 |
2/2566 |
3 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000330 |
น.ส พัชรี สลัลสี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
7 |
2/2566 |
4 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000330 |
น.ส พัชรี สลัลสี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
5 |
2/2566 |
5 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000330 |
น.ส พัชรี สลัลสี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
6 |
2/2566 |
6 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
1629200017406 |
วรัญญาอ่ำเกตุ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
7 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000654 |
นาย นพพร ชูโฉม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
0 |
2/2566 |
8 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422000706 |
เชตะวัน โตทัย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
6 |
2/2566 |
9 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422000706 |
เชตะวัน โตทัย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
8 |
2/2566 |
10 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000669 |
นายพงศกร ตันหลี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
5 |
2/2566 |
11 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000917 |
นางสาว นันทิดา ยามา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
11 |
2/2566 |
12 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
651300125 |
นายนัฐพงษ์ โพศักดิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
13 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000234 |
สายธาร โพแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
14 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000022 |
โรเบริ์ต ชุิตเลอร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
13 |
2/2566 |
15 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000669 |
นายพงศกร ตันหลี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
16 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001213 |
ภาณุวัฒน์ ศรีชม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
6 |
2/2566 |
17 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000606 |
สามพราน คงเทศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
6 |
2/2566 |
18 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000234 |
สายธาร โพแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
4 |
2/2566 |
19 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000594 |
อรรถพล เงินงาม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
10 |
2/2566 |
20 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000182 |
พัชราภา รอดแสวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
9 |
2/2566 |
21 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001524 |
นางสาว สโรชา บางดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
10 |
2/2566 |
22 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000839 |
นางสาว สุดารัตน์ จักเป็ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
15 |
2/2566 |
23 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000234 |
สายธาร โพแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
10 |
2/2566 |
24 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
622001440 |
นางสาวสุพรรษาเกตุแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
6 |
2/2566 |
25 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000805 |
น.ส สุชา แจ่มชั่งสมบุญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
26 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000793 |
ณัฐชุดา เกษอาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
9 |
2/2566 |
27 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001611 |
ชญานันท์ อินจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
7 |
2/2566 |
28 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000847 |
นายศิลาอินทร์จันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
8 |
2/2566 |
29 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000382 |
นางสาว จิราภา คำนิล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
17 |
2/2566 |
30 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000887 |
นางสาว ณัฐณิชา สร้อยดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
13 |
2/2566 |
31 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000234 |
สายธาร โพแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
7 |
2/2566 |
32 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000917 |
นางสาว นันทิดา ยามา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
33 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000666 |
นางสาวน้ำฝน คอยสันเทียะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
34 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000282 |
น.ส.สุนิษา พรหมอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
11 |
2/2566 |
35 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000195 |
ศิรพงษ์ เทียนแขก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
6 |
2/2566 |
36 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000198 |
นาย ไกรวัลย์ ธนากรกิตติสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
18 |
2/2566 |
37 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000152 |
สุพัตรา วงศ์คำจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
9 |
2/2566 |
38 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000490 |
นายกิตติศักดิ์. นุชแม้น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
17 |
2/2566 |
39 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001563 |
ชวกร พวงเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
6 |
2/2566 |
40 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000666 |
นางสาวน้ำฝน คอยสันเทียะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
9 |
2/2566 |
41 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000805 |
น.ส สุชา แจ่มชั่งสมบุญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
7 |
2/2566 |
42 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000022 |
โรเบริ์ต ชุติเลอร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
43 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000460 |
นายชาญณรงค์ แปลกศักดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
17 |
2/2566 |
44 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6514000016 |
นายกิ่ง ประเสริฐ |
ประถมศึกษา |
พค11001 |
14 |
2/2566 |
45 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000790 |
นางสาวสุรีรัตน์ รื่นอุรา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
16 |
2/2566 |
46 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000666 |
นางสาวน้ำฝน คอยสันเทียะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
4 |
2/2566 |
47 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001216 |
นายณัฐพล อุ่นคอย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
15 |
2/2566 |
48 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001270 |
นาวสาว ศิโรรัตน์ ดอนสินพูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
6 |
2/2566 |
49 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001071 |
พิษณุ เครือกลัด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
21 |
2/2566 |
50 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
662200391 |
มัชฌิมา กาญจนนาภา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
9 |
2/2566 |
51 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001207 |
นายอดิศักดิ์ ผางดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
17 |
2/2566 |
52 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000083 |
นายวัชรพล รักชาติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
53 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001213 |
ภาณุวัฒน์ ศรีชม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
54 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000382 |
นางสาว จิราภา คำนิล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
7 |
2/2566 |
55 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000259 |
ณัฐพร ชาวไชย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
11 |
2/2566 |
56 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000917 |
นางสาว นันทิดา ยามา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
8 |
2/2566 |
57 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000013 |
นางสาวพรรณภรณ์ รอดแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
58 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000319 |
นายปฏิหารย์ เมฆพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
5 |
2/2566 |
59 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000300 |
นายภาคภูมิ โพธิ์คํา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
60 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000303 |
นางสาว นันท์นภัส อึ้งตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
5 |
2/2566 |
61 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001355 |
น.สพรพรรวดี ศิริวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
62 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522001126 |
อทิเทพ ทิมบัว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
63 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001213 |
ภาณุวัฒน์ ศรีชม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
7 |
2/2566 |
64 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001609 |
นายสิทธิโชค สิทธิกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
65 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000597 |
นันธิชา หะขุนทด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
66 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001524 |
นางสาว สโรชา บางดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
67 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000938 |
นายเสกสิทธิ์ กล้วยตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
12 |
2/2566 |
68 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000152 |
สุพัตรา วงศ์คำจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
69 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000606 |
สามพราน คงเทศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
70 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000186 |
ณัฐพงศ์ ยะวงศ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
4 |
2/2566 |
71 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
651300125 |
นายนัฐพงษ์ โพศักดิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
16 |
2/2566 |
72 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6322001241 |
อารีรัตน์ เกณเกตุกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
73 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422001440 |
นางสาวสุพรรษาเกตุแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
7 |
2/2566 |
74 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000675 |
นายบุญทวน ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
12 |
2/2566 |
75 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000267 |
สันติชัย สามิพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
14 |
2/2566 |
76 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001458 |
จิรารัตน์ ก้ายเงิน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
9 |
2/2566 |
77 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000219 |
นาย ภูมิพัฒน์ สมนึก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
11 |
2/2566 |
78 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522001126 |
อทิเทพ ทิมบัว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
79 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000013 |
นาย อนัฐพล จริรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
9 |
2/2566 |
80 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001563 |
ชวกร พวงเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
81 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000182 |
พัชราภา รอดแสวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
12 |
2/2566 |
82 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000563 |
นายเกียรติศักดิ์ นาคน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
10 |
2/2566 |
83 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001053 |
ธนากิตติ์ ธิแปงวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
84 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000328 |
นาย วิดชละ ทองสุข |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
12 |
2/2566 |
85 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000766 |
ณัฐวุฒิ โพธิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
6 |
2/2566 |
86 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000031 |
ธวัชชัย ตุ้ยคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
2 |
2/2566 |
87 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
65129900594358 |
นาย พงศกร เกษนิสกิจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
17 |
2/2566 |
88 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000182 |
พัชราภา รอดแสวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
89 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000040 |
อภิชาติเรชน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
90 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000403 |
ณภัทร มณีคำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
13 |
2/2566 |
91 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
652200074 |
ณัฐวุฒิ นันทะแจ่ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
5 |
2/2566 |
92 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522001126 |
อทิเทพ ทิมบัว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
93 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000793 |
ณัฐชุดา เกษอาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
94 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000718 |
ชนิศา พลศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
4 |
2/2566 |
95 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001524 |
นางสาว สโรชา บางดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
96 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000597 |
นันธิชา หะขุนทด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
97 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000319 |
นายปฏิหารย์ เมฆพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
14 |
2/2566 |
98 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001551 |
อาภัสรา อภิชาติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
5 |
2/2566 |
99 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000022 |
โรเบริ์ต ชุติเลอร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
10 |
2/2566 |
100 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001129 |
พรณิษา ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
19 |
2/2566 |
101 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001216 |
นายณัฐพล อุ่นคอย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
102 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000152 |
สุพัตรา วงศ์คำจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
9 |
2/2566 |
103 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6413000186 |
นาย ธนิกธน อินทร์จันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
13 |
2/2566 |
104 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000497 |
นางสาว พิมพ์อักษร รุ่งสกุล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
14 |
2/2566 |
105 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000415 |
สาทิตย์ พฤกษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
12 |
2/2566 |
106 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000231 |
นาง มานิตย์ ปานศิลา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
22 |
2/2566 |
107 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000267 |
สันติชัย สามิพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
5 |
2/2566 |
108 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000131 |
เจริญศักดิ์ ชุ่มเกตุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
17 |
2/2566 |
109 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000246 |
กานต์พิชชา ไม้สนธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
20 |
2/2566 |
110 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000219 |
นาย ภูมิพัฒน์ สมนึด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
9 |
2/2566 |
111 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000195 |
นายศิรพงษ์ เที่ยนแขก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
112 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001216 |
นายณัฐพล อุ่นคอย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
8 |
2/2566 |
113 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000300 |
นาย ภาคภูมิ โพิ์คํา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
114 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001358 |
พิมพ์ผกา อินเมฆ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
9 |
2/2566 |
115 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522001247 |
รัชพล กังเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
7 |
2/2566 |
116 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000654 |
สุภาภรณ์ อรุณรับ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
4 |
2/2566 |
117 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000319 |
นายปฏิหารย์ เมฆพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
118 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000382 |
นางสาว จิราภา คำนิล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
12 |
2/2566 |
119 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001563 |
ชวกร พวงเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
120 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
00612001609 |
นายสิทธิโชค สิทธิฯกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
6 |
2/2566 |
121 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
651300125 |
นายนัฐพงษ์ โพศักดิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
6 |
2/2566 |
122 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000225 |
สราวุฒิ สิงเถื่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
11 |
2/2566 |
123 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000259 |
ณัฐพร ชาวไชย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
124 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000337 |
อิทธิพงษ์ พานรอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
125 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000186 |
นายณัฐพงศ์ ยะวงศ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
15 |
2/2566 |
126 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000857 |
ศรีแพร ขวัญมี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
8 |
2/2566 |
127 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000593 |
นาย ธนิต ฉิมเกร็ด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
14 |
2/2566 |
128 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000793 |
ณัฐชุดา เกษอาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
129 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000267 |
สันติชัย สามิพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
15 |
2/2566 |
130 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000929 |
ดาราวรรณ สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
131 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422001440 |
นางสาวสุพรรษาเกตุแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
132 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001458 |
จิรารัตน์ ก้ายเงิน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
7 |
2/2566 |
133 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
651300125 |
นายนัฐพงษ์ โพศักดิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
8 |
2/2566 |
134 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001261 |
นางสาวมนัสญา ถ้วนถี่ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
18 |
2/2566 |
135 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522001247 |
นายณัชพล กังเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
10 |
2/2566 |
136 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6322001241 |
อารีรัตน์ เกณเกตุกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
137 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
662200355 |
กิตติศักดิ์ อ่อนคำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
8 |
2/2566 |
138 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000182 |
พัชราภา รอดแสวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
13 |
2/2566 |
139 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001183 |
ปฏิภาณ แสนแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
9 |
2/2566 |
140 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001358 |
พิมพ์ผกา อินเมฆ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
14 |
2/2566 |
141 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000563 |
นายเกียรติศักดิ์ นาคน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
8 |
2/2566 |
142 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000871 |
นางสาวศิริรัตน์ ทุเรียน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
17 |
2/2566 |
143 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000718 |
ชนิศา พลศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
4 |
2/2566 |
144 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6322001241 |
อารีรัตน์ เกณเกตุกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
9 |
2/2566 |
145 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001047 |
นายสถาพร อินทิยา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
22 |
2/2566 |
146 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000403 |
ณภัทร มณีคำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
16 |
2/2566 |
147 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001666 |
นางสาวโสรญา กองสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
14 |
2/2566 |
148 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000793 |
ณัฐชุดา เกษอาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
149 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000839 |
นางสาว สุดารัตน์ จักเป็ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
150 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001216 |
นายณัฐพล อุ่นคอย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
7 |
2/2566 |
151 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000300 |
นาย ภาคภูมิ โพธิ์คํา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
8 |
2/2566 |
152 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6514000016 |
นายกิ่ง ,ประเสริฐ |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
26 |
2/2566 |
153 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623001010 |
นายกิตติธัช แท่งทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
20 |
2/2566 |
154 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000237 |
ฑิฆัมพร ภูตาขำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
155 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6611000113 |
นายอานนท์ บัวผัน |
ประถมศึกษา |
อช11003 |
11 |
2/2566 |
156 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000264 |
ศุภานิช ผลเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
4 |
2/2566 |
157 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000337 |
อิทธิพงษ์ พานรอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
8 |
2/2566 |
158 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001355 |
น.สพรพรรณวดี ศิริวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
11 |
2/2566 |
159 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6413000113 |
นางสาว วชิราพร เสวกวรรณ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
12 |
2/2566 |
160 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000775 |
ธนดล กรตุ้ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
8 |
2/2566 |
161 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000802 |
นายสิรวิชญ์ ทองนิล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
5 |
2/2566 |
162 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001382 |
กฤตชัย มโนเย็น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
5 |
2/2566 |
163 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000593 |
นายธนิต ฉิมเกร็ด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
15 |
2/2566 |
164 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000237 |
ฑิฆัมพร ภูตาขำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
7 |
2/2566 |
165 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000802 |
นายสิรวิชญ์ ทองนิล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
166 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000766 |
นศ ศศิภา คำต่างเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
13 |
2/2566 |
167 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000303 |
นางสาว เจนจิรา เกิดพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
4 |
2/2566 |
168 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000527 |
นายกายสิทธิ์ แสงคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
18 |
2/2566 |
169 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001382 |
กฤตชัย มโนเย็น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
170 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000013 |
นาย อนัฐพล จริรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
13 |
2/2566 |
171 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000563 |
นายเกียรติศักดิ์ นาคน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
12 |
2/2566 |
172 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000639 |
นายธนานก อั๋นดอนกลอย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
15 |
2/2566 |
173 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000718 |
ชนิศา พลศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
5 |
2/2566 |
174 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
661300563 |
ชวกร พวงเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
175 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422001356 |
นางสาว ชลธิชา เภตรา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
5 |
2/2566 |
176 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000131 |
เจริญศักดิ์ ชุ่มเกตุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
177 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6621000464 |
พงษ์พิชิต บุญจันทร์ |
ประถมศึกษา |
อช11003 |
19 |
2/2566 |
178 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001382 |
กฤตชัย มโนเย็น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
5 |
2/2566 |
179 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000766 |
ณัฐวุฒิ โพธิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
180 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001192 |
คีตกานท์ งามประดับเลิศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
15 |
2/2566 |
181 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000225 |
สราวุฒิ สิงเถื่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
12 |
2/2566 |
182 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000654 |
น.ส.สุภาภรณ์อรุณรับ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
183 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000775 |
ธนดล กรตุ้ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
5 |
2/2566 |
184 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000186 |
นางสาว ญาดา เรียงเครือ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
8 |
2/2566 |
185 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000675 |
นายบุญทวน ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
16 |
2/2566 |
186 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000745 |
ณัฐวุฒิ นันทะเเจ่ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
7 |
2/2566 |
187 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001056 |
นายธนพล โอสา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
11 |
2/2566 |
188 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001264 |
นายภูริชญ์ สุภาพปัญญา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
12 |
2/2566 |
189 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6413000186 |
นาย ธนิกธน อินทร์จันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
17 |
2/2566 |
190 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001382 |
กฤตชัย มโนเย็น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
7 |
2/2566 |
191 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422001356 |
นางสาวชลธิชา เภตรา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
12 |
2/2566 |
192 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001563 |
ชวกร พวงเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
3 |
2/2566 |
193 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000488 |
นางสาว ณัฐมน บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
10 |
2/2566 |
194 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001551 |
นาสาวอาภัสรา อภิชาติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
17 |
2/2566 |
195 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001542 |
นายอดิสรณ์ สุดอุดม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
20 |
2/2566 |
196 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001152 |
นายประติพัฒน์ ชินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
9 |
2/2566 |
197 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000415 |
สาทิตย์ พฤกษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
18 |
2/2566 |
198 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000953 |
นาย พงศกร เกษนิสกิจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
12 |
2/2566 |
199 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000880 |
วิลาสินี หวลจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
23 |
2/2566 |
200 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000766 |
ณัฐวุฒิ โพธิ์ศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
6 |
2/2566 |
201 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000567 |
ชนะสิทธิ์ พรหมอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
22 |
2/2566 |
202 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6511000147 |
นาย ณัฐวัฒน์ บำรุงศรี |
ประถมศึกษา |
พต11001 |
11 |
2/2566 |
203 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001092 |
นาย บรรพกาฬ ระวัง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
204 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000866 |
รินรดา ธิอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
12 |
2/2566 |
205 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000159 |
เนติธร อินอ่อน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
15 |
2/2566 |
206 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001769 |
นางสาวประภัสสร วามขันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
11 |
2/2566 |
207 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001099 |
จำนงค์กลิ่นบัวขาว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
11 |
2/2566 |
208 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000131 |
เจริญศักดิ์ ชุ่มเกตุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
7 |
2/2566 |
209 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000131 |
เจริญศักดิ์ ชุ่มเตุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
7 |
2/2566 |
210 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6521000274 |
นาง.สาว.เทียนแจ่ม |
ประถมศึกษา |
อช11003 |
14 |
2/2566 |
211 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000639 |
นางสาว บุษรินทร์ ปลื้มกลาง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
212 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000620 |
เด็กชายณัฐวุธ คำชู |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
18 |
2/2566 |
213 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6531000312 |
บัณฑิตา เสวกพยัคฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
19 |
2/2566 |
214 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000391 |
มัชฌิมา กาญจนนาภา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
11 |
2/2566 |
215 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6022001457 |
นาง พิมนภา จุลจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
20 |
2/2566 |
216 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000095 |
นายเมธาสิทธิ์ รุ่งทวีนันทพงศ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
13 |
2/2566 |
217 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000527 |
นายกายสิทธิ์ แสงคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
17 |
2/2566 |
218 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6511000147 |
นาย ณัฐวัฒน์ บำรุงศรี |
ประถมศึกษา |
อช11003 |
8 |
2/2566 |
219 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6413000186 |
นาย ธนิกธน อินทร์จันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
3 |
2/2566 |
220 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000195 |
นายศิรพงษ์ เทียนแขก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
10 |
2/2566 |
221 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000146 |
นายอัครวิทย์ มั่งคั่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
222 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6514000016 |
นายกิ่ง ประเสริฐ |
ประถมศึกษา |
อช11003 |
12 |
2/2566 |
223 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001264 |
นายภูริชญ์ สุภาพปัญญา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
4 |
2/2566 |
224 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001152 |
นายประติพัฒน์ ชินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
225 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422001776 |
นางสาวสุกัญญา จันเจือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
13 |
2/2566 |
226 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001261 |
นางสาว มนัสญา ถ้วนถี่ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
11 |
2/2566 |
227 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000636 |
นายสุภัทร มะเสติ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
5 |
2/2566 |
228 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000195 |
ศิรพงษ์ เทียนแขก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
229 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6511000147 |
นาย ณัฐวัฒน์ บำรุงศรี |
ประถมศึกษา |
อช11002 |
12 |
2/2566 |
230 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000690 |
นายสุรเชษฐ์ สิงห์โต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
231 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623001083 |
นางสาววรนุช สัปทน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
15 |
2/2566 |
232 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000880 |
วิลาสินี หวลจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
20 |
2/2566 |
233 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613000146 |
นายอัครวิทย์ มั่งคั่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
11 |
2/2566 |
234 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000225 |
สราวุฒิ สิงเถื่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
15 |
2/2566 |
235 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000866 |
รินรดา ธิอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
11 |
2/2566 |
236 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001666 |
นางสาวโสรญา กองสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
20 |
2/2566 |
237 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6413000609 |
นายวชร เกษมสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
12 |
2/2566 |
238 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000494 |
นางนงนุช จันทร์ลา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
11 |
2/2566 |
239 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001769 |
นางสาวประภัสสร วามขันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
8 |
2/2566 |
240 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6423000790 |
ศราวุธ คำมิ่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
7 |
2/2566 |
241 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000031 |
ธวัชชัย ตุ้ยคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
4 |
2/2566 |
242 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000567 |
ชนะสิทธิ์ พรหมอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
14 |
2/2566 |
243 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001110 |
นายโอบา แตงสุทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
13 |
2/2566 |
244 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001044 |
น.ส.เรือนงาม บำรุงวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
11 |
2/2566 |
245 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001099 |
นายจำนงค์ กลิ่นบัวขาว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
12 |
2/2566 |
246 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6423000790 |
นายศราวุ คำมิ่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
247 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000031 |
ธวัชชัย ตุ้ยคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
248 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001092 |
นาย บรรพกาฬ ระวัง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
7 |
2/2566 |
249 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001769 |
นางสาวประภัสสร วามขันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
15 |
2/2566 |
250 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523001110 |
โอบาแตงสุทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
13 |
2/2566 |
251 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000866 |
รินรดา ธิอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
252 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001122 |
อิศเรศ หัตถบูรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
20 |
2/2566 |
253 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422001776 |
นางสาวสุกัญญา จันเจือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
8 |
2/2566 |
254 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000159 |
เนติธร อินอ่อน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
255 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000143 |
หาญศึก บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
256 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000880 |
วิลาสินี หวลจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
14 |
2/2566 |
257 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000666 |
นางสาวอนงค์นารถ ทรัพย์เสือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
13 |
2/2566 |
258 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6323000069 |
ธีรภัทร สอนเพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
17 |
2/2566 |
259 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6422000014 |
นางสาว กนกกร เจริญสุข |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
11 |
2/2566 |
260 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6511000147 |
นาย ณัฐวัฒน์ บำรุงศรี |
ประถมศึกษา |
พว12011 |
0 |
2/2566 |
261 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6621000437 |
น.ส.ไสว.โพธิ์ศรี |
ประถมศึกษา |
พค11001 |
8 |
2/2566 |
262 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6613001264 |
นายภูริชญ์ สุภาพปัญญา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
13 |
2/2566 |
263 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6413000186 |
นาย ธนิกธน อินทร์จันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
18 |
2/2566 |
264 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000349 |
นาย อานนท์ โพธิ์แย้ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
16 |
2/2566 |
265 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000143 |
หาญศึก บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
8 |
2/2566 |
266 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000177 |
ธวัชชัย นารอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
17 |
2/2566 |
267 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522000567 |
ชนะสิทธิ์ พรหมอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
20 |
2/2566 |
268 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000590 |
สมใจ พลศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
17 |
2/2566 |
269 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001122 |
อิศเรศ หัตถบูรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
13 |
2/2566 |
270 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623001083 |
นางสาววรนุช สัปทน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
15 |
2/2566 |
271 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000161 |
ณัฐพล พินผ่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
6 |
2/2566 |
272 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6423000781 |
นายวิษณุ สุขสิงห์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
20 |
2/2566 |
273 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001122 |
อิศเรศ หัตถบูรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
11 |
2/2566 |
274 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001044 |
น.ส.เรือนงาม บำรุงวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
275 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000161 |
ณัฐพล พินผ่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
276 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000494 |
นางนงนุชจจันทร์ลา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
2 |
2/2566 |
277 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000675 |
บุญทวนชอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
278 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000161 |
ณัฐพล พินผ่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
12 |
2/2566 |
279 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6312000274 |
นายศิริกุล บุญยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
9 |
2/2566 |
280 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000560 |
นายภาณุวัฒน์ พาพรหม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
5 |
2/2566 |
281 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000095 |
นายเมธาสิทธิ์ รุ่งทวีนันทพงศ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
15 |
2/2566 |
282 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000159 |
เนติธร อินอ่อน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
9 |
2/2566 |
283 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000880 |
วิลาสินี หวลจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
19 |
2/2566 |
284 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623001083 |
นางสาววรนุช สัปทน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
6 |
2/2566 |
285 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000515 |
นายปัญญา สุขอยู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
286 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623001083 |
นางสาววรนุช สัปทน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
4 |
2/2566 |
287 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000560 |
นายภาณุวัฒน์ พาพรหม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
5 |
2/2566 |
288 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000170 |
แพรวรรณ แสงปาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
9 |
2/2566 |
289 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6522001199 |
นาย สง่า อุดทาสม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
290 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623001083 |
นางสาววรนุช สัปทน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
291 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
5912000299 |
สุภาพร เกตุน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
292 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
66120003030 |
นางสาว นันท์นภัส อึ้งตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
11 |
2/2566 |
293 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6521000265 |
รัตวรรณ คำเมฆ |
ประถมศึกษา |
พค11001 |
11 |
2/2566 |
294 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001168 |
นาย วุฒิชัย ดำทรัพย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
295 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
66120001700 |
แพรวรรณ แสงบาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
7 |
2/2566 |
296 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
66120003030 |
นางสาว นันท์นภัส อึ้งตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
16 |
2/2566 |
297 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000430 |
กันทิมา,,,,เพชรเภรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
298 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6323000069 |
ธีรภัทร สอนเพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
22 |
2/2566 |
299 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6521000265 |
รัตวรรณ คำเมฆ |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
9 |
2/2566 |
300 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000515 |
นายปัญญา สุขอยู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
9 |
2/2566 |
301 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001195 |
ณัฐภัทร เกษศิลป์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
302 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001597 |
นายเกียรติศักดิ์ จาดชนบท |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
303 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6623000880 |
วิลาสินี หวลจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
15 |
2/2566 |
304 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000159 |
เนติธร อินอ่อน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
10 |
2/2566 |
305 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000663 |
นางสาวสิริทรัพย์ โพธิ์ชัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
16 |
2/2566 |
306 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6523000681 |
วรรณวิสา เอี่ยมพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
307 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000944 |
นางสาวภัสสรา ปิ่นใจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
308 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000944 |
นางสาวภัสสรา ปิ่นใจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
20 |
2/2566 |
309 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6521000014 |
อนุวัฒน์ ชมพู |
ประถมศึกษา |
พค11001 |
24 |
2/2566 |
310 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000887 |
ด.ญ.ฟารีดา รุ่งน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
7 |
2/2566 |
311 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001506 |
นายดุสิต นันทวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
16 |
2/2566 |
312 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6323000069 |
ธีรภัทร สอนเพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
12 |
2/2566 |
313 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001597 |
นายเกียรติศักดิ์ จาดชนบท |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
15 |
2/2566 |
314 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6512000533 |
กนกวรรณ ทองแพง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
16 |
2/2566 |
315 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
66130010893 |
ประจักษ็ศรีทรัพย็ประชา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
5 |
2/2566 |
316 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000430 |
น,,ส,,กันทำมา,,เพชรเภรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
317 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001044 |
น.ส.เรือนงาม บำรุงวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
3 |
2/2566 |
318 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612001597 |
นายเกียรติศักดิ์ จาดชนบท |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
12 |
2/2566 |
319 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622001044 |
น.ส.เรือนงาม บำรุงวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
6 |
2/2566 |
320 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6323000069 |
ธีรภัทร สอนเพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
9 |
2/2566 |
321 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513001506 |
นายดุสิต นันทวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
16 |
2/2566 |
322 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6521000023 |
นลินดา อินคําพร |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
9 |
2/2566 |
323 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6513000956 |
นายกิตตพงษ์ แสงมณี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
17 |
2/2566 |
324 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6521000023 |
นลินดา อินคําพร |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
9 |
2/2566 |
325 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
66130010893 |
ประจักษ็ศรีทรัพย็ประชา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
14 |
2/2566 |
326 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6323000500 |
บูลพา พรมสูตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
11 |
2/2566 |
327 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6612000666 |
นางสาวอนงค์นารถ ทรัพย์เสือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
30 |
2/2566 |
328 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000065 |
นายชาคริน กรัดหงิม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
14 |
2/2566 |
329 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองกำแพงเพชร |
6622000065 |
นายชาคริน กรัดหงิม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
330 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000263 |
สุภกิตติ์ เปี่ยมน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
331 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000263 |
สุภกิตติ์ เปี่ยมน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
22 |
2/2566 |
332 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6321000029 |
นาย จักรกริช ชำนาญยงค์ |
ประถมศึกษา |
อช11002 |
23 |
2/2566 |
333 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6512000094 |
สรวิชญ์ เเถมพยัคฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
334 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6522000176 |
ธนกฤต พีระพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
18 |
2/2566 |
335 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6522000194 |
แพวา อุดมกระสด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
20 |
2/2566 |
336 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000263 |
สุภกิตติ์ เปี่ยมน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
8 |
2/2566 |
337 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000263 |
สุภกิตติ์ เปี่ยมน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
9 |
2/2566 |
338 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000384 |
นายจักรพันธ์ จันทร์เชื้อ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
339 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6522000242 |
ธาวิน บัวปรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
13 |
2/2566 |
340 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
652200194 |
แพวา อุดมกระสด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
341 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6512000179 |
นายธนากร แก้วอาษา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
16 |
2/2566 |
342 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
652200206 |
นางสาวสุภวารรณ มั่นเขตวิทย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
10 |
2/2566 |
343 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6522000242 |
ธาวิน บัวปรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
344 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6623000088 |
นาย ปิยพนธ์ ด้วงโต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
13 |
2/2566 |
345 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
652200194 |
แพวา อุดมกระสด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
346 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6522000242 |
ธาวิน บัวปรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
347 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000393 |
นายภาณุพงศ์ ทิพย์สุข |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
348 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000363 |
นายภาณุพงศ์ ทิพย์สุข |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
11 |
2/2566 |
349 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000384 |
นายจักรพันธ์ จันทร์เชื้อ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
350 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6512000094 |
สรวิชญ์ เเถมพยัคฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
12 |
2/2566 |
351 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6623000408 |
ชนะพล สมาธิ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
352 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6512000124 |
พีรณัฐ พลพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
353 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6612000396 |
ญาณาธร รอดเขียว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
17 |
2/2566 |
354 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6612000396 |
ญาณาธร รอดเขียว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
13 |
2/2566 |
355 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6612000396 |
ญาณาธร รอดเขียว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
356 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6512000124 |
พีรณัฐ พลพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
12 |
2/2566 |
357 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000076 |
ธวัชชัย จัส่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
358 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000209 |
นายนราวิชญ์ ทองภูธรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
17 |
2/2566 |
359 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000076 |
ธวัชชัย จัส่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
360 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000209 |
นายนราวิชญ์ ทองภูธรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
361 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอไทรงาม |
6622000209 |
นายนราวิชญ์ ทองภูธรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
15 |
2/2566 |
362 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6612000162 |
นายชวัล คำผาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
9 |
2/2566 |
363 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
66120000320 |
นายชัยวัฒน์ คุ้ยเจี๊ยะ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
13 |
2/2566 |
364 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6523000431 |
นายชินวัตร อถมพรมาราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
365 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6622000114 |
นานสหกร ดอกสันเที๊ยะ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
366 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6423000344 |
นายกษิดิ์เดช เรืองบุตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
14 |
2/2566 |
367 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6523000310 |
นาย ณัฐวุฒิ โม่งวัน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
368 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6612000340 |
ธีรวัฒน์ ทองนั้นไชย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
13 |
2/2566 |
369 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6622000048 |
อัจจิมา.แช่พ่าน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
370 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6613000606 |
กฤษฎาเกษศิริ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
371 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6512000093 |
นาย อัครเด เรืองศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
11 |
2/2566 |
372 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6612000201 |
นางสาว เบญจาภา อุรา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
373 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6513000108 |
นางสาวทิพย์ ศรีสังข์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
19 |
2/2566 |
374 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000041 |
อภิสร มีจักร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
10 |
2/2566 |
375 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6612000032 |
นายชัยวัฒน์ คุ้ยเจี๊ยะ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
376 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000041 |
นาย อภิสร มีจักร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
377 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6513000238 |
นายธนวัฒน์ วงสาบัวลา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
22 |
2/2566 |
378 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6612000331 |
อภิชน พิบูลย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
5 |
2/2566 |
379 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000041 |
นาย อภิสร มีจักร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
380 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000199 |
นางสาวรลิตา จุ่นมา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
24 |
2/2566 |
381 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000041 |
นาย อภิสร มีจักร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
382 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6523000356 |
นายประเสริฐ ปันชัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
23 |
2/2566 |
383 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6621000331 |
อภิชน พิบูลย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
5 |
2/2566 |
384 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6613000585 |
สิรวิชญ์ ไกรทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
385 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6621000322 |
อภิชาติ พิบูลย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
5 |
2/2566 |
386 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6621000331 |
อภิชน พิบูลย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
387 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6613000585 |
สิรวิชญ์ ไกรทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
10 |
2/2566 |
388 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000199 |
รลิตา จุ่นมา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
12 |
2/2566 |
389 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6621000322 |
อภิชาติ พิบูลย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
6 |
2/2566 |
390 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6621000322 |
อภิชาติ พิบูลย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
391 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6623000199 |
รลิตา จุ่นมา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
13 |
2/2566 |
392 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองลาน |
6522000344 |
ญาณิกา ประเสริฐดี |
ประถมศึกษา |
สค12021 |
16 |
2/2566 |
393 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6613000520 |
อัมพร ศรีม่วง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
17 |
2/2566 |
394 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6622000654 |
นาย นพพร ชูโฉม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
4 |
2/2566 |
395 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6523000805 |
เนตรชนก สังวรนิตย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
8 |
2/2566 |
396 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000398 |
นาย วรากร ภาคเดี่ยว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
31 |
2/2566 |
397 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000246 |
นาย ธนายุทธ ธูปกรุต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
11 |
2/2566 |
398 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6413000337 |
นางสาว พจณี โพธิ์ทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
15 |
2/2566 |
399 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
66120003231 |
นางสาว เนตรชนก นิรุต |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
11 |
2/2566 |
400 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000246 |
นาย ธนายุทธ ธูปกรุต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
11 |
2/2566 |
401 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000797 |
ปวิตร มีทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
18 |
2/2566 |
402 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000451 |
กมลรส มั่นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
13 |
2/2566 |
403 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000694 |
ภูวนาท ภู่ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
11 |
2/2566 |
404 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000022 |
สามเณรนนทกานต์ คุมตะสิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
12 |
2/2566 |
405 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000694 |
ภูวนาท ภู่ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
406 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6222000063 |
นางสาววนิดา โคตพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
407 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000694 |
ภูวนาท ภู่ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
8 |
2/2566 |
408 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000648 |
วิศว อะโน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
19 |
2/2566 |
409 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000519 |
ปนัดดา จันทร์อิ่ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
17 |
2/2566 |
410 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000679 |
นายดลสันติ์ แหลมทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
11 |
2/2566 |
411 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
661200022 |
เศรษศิริ อาจทวีกุล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
412 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000321 |
นายวีรากร สิริทัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
19 |
2/2566 |
413 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6622000654 |
นาย นพพร ชูโฉม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
0 |
2/2566 |
414 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000620 |
เสนอ ปุปะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
14 |
2/2566 |
415 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000657 |
ภัทรอาภา บุปผาวัลย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
416 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000648 |
วิศว อะโน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
16 |
2/2566 |
417 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000594 |
ณรงค์ คงสวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
418 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000797 |
ปวิตร มีทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
8 |
2/2566 |
419 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000848 |
ดิชพล อ่อนสำลี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
5 |
2/2566 |
420 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
651200850 |
สุรศักดิ์ คงสวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
10 |
2/2566 |
421 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000594 |
ณรงค์ คงสวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
422 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000110 |
สุวรรณ วรยศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
423 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000228 |
เศรษศิริ อาจทวีกุล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
424 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522848 |
ดิชพล อ่อนสำลี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
425 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000585 |
จุฑาวัฒน์ จันทร์โย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
8 |
2/2566 |
426 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000606 |
ธนภูมิ ภาษาประเทศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
12 |
2/2566 |
427 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
66130000986 |
นาย ธิติ ใจเเสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
6 |
2/2566 |
428 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000321 |
นางสาว เนตรชนก นิรุต |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
25 |
2/2566 |
429 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6423000099 |
นายวัชระ วิชัยรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
8 |
2/2566 |
430 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6313001274 |
นายอนันต์วัฒน์ สมบัติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
18 |
2/2566 |
431 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6413000784 |
วิลาสินี อินทร์โพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
5 |
2/2566 |
432 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000321 |
นางสาว เนตรชนก นิรุต |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
14 |
2/2566 |
433 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000321 |
นางสาว เนตรชนก นิรุต |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
15 |
2/2566 |
434 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000527 |
สุธิมนต์เที่ยงบุญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
435 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000370 |
นางสาว สุชานรี หนูสิน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
7 |
2/2566 |
436 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6423000781 |
นางสาว พรชนก ทองงาม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
8 |
2/2566 |
437 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000286 |
นายกฤษฎา หมวกทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
438 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000901 |
พรชัย ต่ายตลับ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
15 |
2/2566 |
439 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6522000277 |
นายกฤษณะ หมวกทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
440 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000059 |
ภัทรวดี กิ่งทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
20 |
2/2566 |
441 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000376 |
สุรเชษฐ์ ชวดศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
10 |
2/2566 |
442 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000901 |
พรชัย ต่ายตลับ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
13 |
2/2566 |
443 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000451 |
กมลรส มั่นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
5 |
2/2566 |
444 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6422000667 |
นายทวีศักดิ์ เครื่องต้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
21 |
2/2566 |
445 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000059 |
ภัทรวดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
11 |
2/2566 |
446 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6513000376 |
สุรเชษฐ์ ชวดศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
19 |
2/2566 |
447 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6512000010 |
ธนบดี เรืองมั่น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
8 |
2/2566 |
448 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6613000986 |
นายธิ ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
15 |
2/2566 |
449 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6612000059 |
ภัทรวดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22021 |
11 |
2/2566 |
450 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6512000850 |
สุรศ คงสวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
451 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6613001040 |
นายธีรเดช เนตรพรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
25 |
2/2566 |
452 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6521000069 |
กิตติคุณ อัคนิโรจน์ |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
8 |
2/2566 |
453 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000451 |
กมลรส มั่นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
15 |
2/2566 |
454 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
652100069 |
กิตติคุณ อัคนิโรจน์ |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
12 |
2/2566 |
455 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6523000805 |
เนตรชนก สังวรนิตย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
7 |
2/2566 |
456 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000451 |
กมลรส มั่นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
13 |
2/2566 |
457 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6523000805 |
เนตรชนก สังวรนิตย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
11 |
2/2566 |
458 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000451 |
กมลรส มั่นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
16 |
2/2566 |
459 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6623000451 |
กมลรส มั่นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
16 |
2/2566 |
460 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอขาณุวรลักษบุรี |
6613000650 |
นายธรรมวัฒน์ บัวพ่วง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
15 |
2/2566 |
461 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000411 |
อนุชา ทองเลี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
18 |
2/2566 |
462 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000372 |
นาย ณภัทร พรหมอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
7 |
2/2566 |
463 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000402 |
นาย ธีรยุทธ บุญราชา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
11 |
2/2566 |
464 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000372 |
นาย ณภัทร พรหมอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
8 |
2/2566 |
465 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000411 |
อนุชา ทองเลี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
17 |
2/2566 |
466 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000218 |
นายวชิรพล สกุลพราหมณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
467 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000411 |
อนุชา ทอง เลี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
17 |
2/2566 |
468 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000345 |
นายวีรภัทร คุ้มครอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
469 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000302 |
นาย ธีรภัทร จันมาก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
17 |
2/2566 |
470 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000411 |
อนุชา ทอง เลี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
16 |
2/2566 |
471 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6322000113 |
พลกฤต นิลใย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
13 |
2/2566 |
472 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000302 |
นายธีรภัทร จันมาก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
16 |
2/2566 |
473 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
661200405 |
สิริวิมล วงษ์สาคู |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
10 |
2/2566 |
474 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000583 |
นายชนนัช ไม้งาม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
19 |
2/2566 |
475 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000302 |
นายธีรภัทร จันมากๅ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
18 |
2/2566 |
476 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000384 |
พิพรรธพงษ์ มานานแวน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
17 |
2/2566 |
477 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000390 |
นาย พรชัย ทองสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
10 |
2/2566 |
478 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000124 |
นายธีรภัทร ทัศนัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
4 |
2/2566 |
479 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000302 |
นาย ธีรภัทร จันมาก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
16 |
2/2566 |
480 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
661300034546 |
นางสาวสุกัญญา ดวงศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
14 |
2/2566 |
481 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6322000113 |
พลกฤต นิลใย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
15 |
2/2566 |
482 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000583 |
นายชนนัช ไม้งาม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
17 |
2/2566 |
483 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000375 |
น.ส.จรินทิพย์ แซ่ซิ้ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
17 |
2/2566 |
484 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000106 |
นางสาว สุชาวดี เอี่ยมสอาด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
485 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000043 |
นาย อธิป มาติ๊บ |
ประถมศึกษา |
พต11001 |
8 |
2/2566 |
486 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000420 |
สุฑาภัทร นงบาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
7 |
2/2566 |
487 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000535 |
นางสาว สุชาดา โชคขาว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
23 |
2/2566 |
488 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000777 |
นาย สุรวุฒิ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
489 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000106 |
นางสาว สุชาวดี เอี่ยมสอาด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
5 |
2/2566 |
490 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000402 |
สุนิษา เต็มไธสง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
7 |
2/2566 |
491 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000276 |
พิพัทธ พุ่มมะรินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
18 |
2/2566 |
492 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000409 |
นางสาว จารุวรรณ กล่อมเกลา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
15 |
2/2566 |
493 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6413000822 |
ปารณวัฒน์ สกุลณี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
10 |
2/2566 |
494 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000043 |
นาย อธิป มาติ๊บ |
ประถมศึกษา |
อช11002 |
8 |
2/2566 |
495 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6521000354 |
รจนา พิมพา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
19 |
2/2566 |
496 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000526 |
สุทัชชา อินทร์กานอน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
19 |
2/2566 |
497 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000526 |
สุทัชชา อินทร์กานอน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
19 |
2/2566 |
498 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6413000822 |
ปารณวัฒน์ สกุลณี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
10 |
2/2566 |
499 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000179 |
นนทกร อังคะนิจ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
500 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000185 |
ปวิธ อินธิจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
501 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6413000822 |
ปารณวัฒน์ สกุลณี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
9 |
2/2566 |
502 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000332 |
วัชรา จีนอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
15 |
2/2566 |
503 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000284 |
ธีรไนย คงพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
504 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000034 |
ส.ณศิริชัย ศักดาเดช |
ประถมศึกษา |
พต11001 |
15 |
2/2566 |
505 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000091 |
สุกัญญา อินธิจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
7 |
2/2566 |
506 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000402 |
สุนิษา เต็มไธสง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
13 |
2/2566 |
507 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000409 |
พสุธร ระโส |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
8 |
2/2566 |
508 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000418 |
มานิตา วรรณสมพร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
20 |
2/2566 |
509 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6611000151 |
อยวัต ฉิมแป้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
13 |
2/2566 |
510 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000431 |
นางสาว พลอยมณี มังคะลา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
16 |
2/2566 |
511 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000227 |
ภัทรพล สุภาเพียร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
17 |
2/2566 |
512 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000332 |
วัชรา จีนอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
9 |
2/2566 |
513 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000089 |
สุธี แหวนจีน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
4 |
2/2566 |
514 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000819 |
นางสาวจิราภร สีทา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
515 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000469 |
นายบุญปลูก รอดห้วย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
9 |
2/2566 |
516 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000369 |
นฤมล สายบัว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
10 |
2/2566 |
517 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000409 |
พสุธร ระโส |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
7 |
2/2566 |
518 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000441 |
นางสาว พลอยมณี มังคะลา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
17 |
2/2566 |
519 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000267 |
พรชิตา เเก่นสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
16 |
2/2566 |
520 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000021 |
นายพงษ์พิพัฒน์ ศรีบุตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
14 |
2/2566 |
521 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000128 |
นายมิตรชัย สมบูรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
5 |
2/2566 |
522 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000146 |
น.ส มณิการ์ตาไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
6 |
2/2566 |
523 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6323000808 |
นส มัชชนก บรรหาร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
524 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6323000125 |
ศุถากรเนียมสำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
15 |
2/2566 |
525 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6521000354 |
รจนา พิมพา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
19 |
2/2566 |
526 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000158 |
ไพศาล นิยมวานิช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
527 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000188 |
ชนิภา อ่อนสา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
12 |
2/2566 |
528 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000146 |
น.ส มณิการ์ตาไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
5 |
2/2566 |
529 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000021 |
นายพงพิพัฒน์ ศรีบุตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
530 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000146 |
น.ส มณิการ์ตาไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
5 |
2/2566 |
531 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000185 |
ปวิธ อินธิจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
532 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000034 |
ส.ณ.ศิริชัย ศักดาเดช |
ประถมศึกษา |
สค12021 |
17 |
2/2566 |
533 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000155 |
โชษิตา ท่องธันกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
7 |
2/2566 |
534 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6611000151 |
อยวัต ฉิมแป้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
9 |
2/2566 |
535 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000272 |
ไพทูรย์ กวางแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
536 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000369 |
นฤมล สายบัว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
6 |
2/2566 |
537 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000155 |
โชษิตา ท่องธันกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
9 |
2/2566 |
538 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000188 |
ชนิภา อ่อนสา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
11 |
2/2566 |
539 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000245 |
นาย วัชรพล เพชรกาศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
17 |
2/2566 |
540 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000409 |
พสุธร ระโส |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
9 |
2/2566 |
541 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000272 |
ไพทูรย์ กวางแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
542 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000155 |
โชษิตา ท่องธันกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
8 |
2/2566 |
543 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6412000463 |
ปิติวัฒน์ ศิริโสม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
4 |
2/2566 |
544 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000155 |
โชษิตา ท่องธันกรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
7 |
2/2566 |
545 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000441 |
พลอยมณี มังคะลา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
19 |
2/2566 |
546 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000441 |
นางสาว พลอยมณี มังคะลา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
17 |
2/2566 |
547 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000409 |
พสุธร ระโส |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
3 |
2/2566 |
548 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000185 |
ปวิธ อินธิจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
6 |
2/2566 |
549 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000819 |
นางสาวจิราภร สีทา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
16 |
2/2566 |
550 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000197 |
นางสาวเนตรดาว แสงดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
21 |
2/2566 |
551 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000855 |
ภรณภา เจตกสิกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
23 |
2/2566 |
552 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000396 |
ณภัทร อ่อนสอาด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
553 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6611000151 |
อยวัต ฉิมแป้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
10 |
2/2566 |
554 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000115 |
เด็กหญิง ประภัสสร ลาดบัวขาว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
555 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000427 |
นายนิพล อาบทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
12 |
2/2566 |
556 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000284 |
ธีรไนย คงพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
19 |
2/2566 |
557 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000656 |
นางสาวศศิกานต์ ปานดำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
7 |
2/2566 |
558 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000846 |
ปวิตรา พันธ์หว้า |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
22 |
2/2566 |
559 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000436 |
นายธวั อาบทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
12 |
2/2566 |
560 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000481 |
สุธารักษ์ บุญสิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
561 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000233 |
ภัทรพงษ์ ก๊กตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
16 |
2/2566 |
562 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000030 |
ภูริทัศน์ ดำสนิท |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
7 |
2/2566 |
563 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000254 |
นายชาคริน ขุนแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
7 |
2/2566 |
564 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6413000907 |
อภิชน เนียมคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
565 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6611000151 |
อยวัต ฉิมเเป้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
12 |
2/2566 |
566 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000115 |
เด็กหญิงประภัสสร ลาดบัวขาว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
8 |
2/2566 |
567 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000471 |
ศักรินทร์ จงจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
13 |
2/2566 |
568 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000254 |
นายชาคริน ขุนแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
16 |
2/2566 |
569 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000819 |
นางสาวจิราภาร สีทา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
570 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000656 |
นางสาวศศิกานต์ ปานดำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
6 |
2/2566 |
571 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000233 |
ภัทรพงษ์ ก๊กตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
16 |
2/2566 |
572 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000151 |
กาญจนา แสนทวี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
17 |
2/2566 |
573 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000245 |
นาย วัชรพล เพชรกาศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
15 |
2/2566 |
574 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000025 |
สมศักดิ์ แสนพันทา |
ประถมศึกษา |
พต11001 |
10 |
2/2566 |
575 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000656 |
นางสาวศศิกานต์ ปานดำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
9 |
2/2566 |
576 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000426 |
ศุภลักษณ์ สระทองรอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
8 |
2/2566 |
577 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000656 |
นางสาวศศิกานต์ ปานดำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
9 |
2/2566 |
578 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000046 |
เกียรติศักดิ์ สีหาบง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
12 |
2/2566 |
579 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000211 |
อรรธพล กลิ่นสุข |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
580 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000777 |
นายสุรวุฒิ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
12 |
2/2566 |
581 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000426 |
ศุภลักษณ์ สระทองรอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
582 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000393 |
นาย โกวิท ปาเปี้ยม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
20 |
2/2566 |
583 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000215 |
นาง จินตนา สิงห์ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
23 |
2/2566 |
584 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000211 |
อรรธพล กลิ่นสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
13 |
2/2566 |
585 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000369 |
นฤมล สายบัว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
10 |
2/2566 |
586 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000197 |
นางสาวเนตรดาว แสงดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
17 |
2/2566 |
587 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000426 |
ศุภลักษณ์ สระทองรอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
588 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000260 |
นายพรชัย จุลกระโทก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
12 |
2/2566 |
589 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000030 |
ภูริทัศน์ ดำสนิท |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
590 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000281 |
นางสาวมุฑิตา ไกรแสง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
13 |
2/2566 |
591 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6313000931 |
ณัฎชา อินทรภาษิต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
0 |
2/2566 |
592 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6621000016 |
ธันยารัศมิ์....มั่นเขตวิทย์ |
ประถมศึกษา |
พต11001 |
20 |
2/2566 |
593 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6313000445 |
รัฐภูมิ จอนเกิด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
15 |
2/2566 |
594 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000819 |
นางสาวจิราภร สีทา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
15 |
2/2566 |
595 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000384 |
รัชพล ปิ่นเปโต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
15 |
2/2566 |
596 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000030 |
ภูริทัศน์ ดำสนิท |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
11 |
2/2566 |
597 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000357 |
นายภูวิศ จ่างพัด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
598 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000211 |
อรรธพล กลิ่นสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
11 |
2/2566 |
599 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000369 |
นฤมล สายบัว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
8 |
2/2566 |
600 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000397 |
ธนพล พิกุลทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
16 |
2/2566 |
601 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000046 |
เกียรติศักดิ์ สีหาบง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
13 |
2/2566 |
602 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000369 |
นฤมล สายบัว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
8 |
2/2566 |
603 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000384 |
รัชพล ปิ่นเปโต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
16 |
2/2566 |
604 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000211 |
อรรธพล กลิ่นสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
605 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000397 |
ธนพล พิกุลทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
9 |
2/2566 |
606 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000441 |
นางสาวสุภาวดี ขันธสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
10 |
2/2566 |
607 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000357 |
นรยภูวิศ จ่างพัด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
7 |
2/2566 |
608 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000209 |
นาย พรรณธนา เรืองหิรัญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
24 |
2/2566 |
609 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000327 |
นายธนาวุฒิ ปะโมทาติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
10 |
2/2566 |
610 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000046 |
เกียรติศักดิ์ สีหาบง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
14 |
2/2566 |
611 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000357 |
ภูวิศ จ่างพัด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
8 |
2/2566 |
612 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6522000397 |
ธนพล พิกุลทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
6 |
2/2566 |
613 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6422000134 |
จิดาภา พลเยี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
10 |
2/2566 |
614 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000414 |
นางสาว ปริตตา มายา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
3 |
2/2566 |
615 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000379 |
นายศุภวัฒน์ อินทวัฒน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
15 |
2/2566 |
616 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000133 |
สุธิดา ธัญญเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
11 |
2/2566 |
617 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000441 |
นางสาวสุภาวดี ขันธสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
17 |
2/2566 |
618 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000350 |
สรัลชนก ใจชาญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
619 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000176 |
จิดาภา พลเยี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
12 |
2/2566 |
620 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000142 |
นายอชิระ จันทร์ฉาย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
16 |
2/2566 |
621 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000279 |
วงศกร ตานไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
14 |
2/2566 |
622 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000251 |
วรายุทธ ปะระทัง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
3 |
2/2566 |
623 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000448 |
นายวีรยุทธ ตำจูม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
7 |
2/2566 |
624 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000351 |
นางสาวทรงอัปสร จันทร์แรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
16 |
2/2566 |
625 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000236 |
รณพร คงชม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
19 |
2/2566 |
626 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000777 |
นายสุรวุฒิ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
2 |
2/2566 |
627 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000142 |
นายอชิระ จันทร์ฉาย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
15 |
2/2566 |
628 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000868 |
นายพิชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
18 |
2/2566 |
629 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000251 |
วรายุทธ ปะระทัง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
8 |
2/2566 |
630 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000251 |
วรายุทธ ปะระทัง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
9 |
2/2566 |
631 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000565 |
อภิเชษฐ เพิ่มดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
18 |
2/2566 |
632 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000414 |
สุวิมล ช้างน้ำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
22 |
2/2566 |
633 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000405 |
นายธีรยุทธ วนิชสมบัติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
14 |
2/2566 |
634 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6323000077 |
นายรัฐมนตรี ถาวรกูล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
14 |
2/2566 |
635 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000021 |
วิชัย แซ่เติ๋น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
10 |
2/2566 |
636 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000251 |
วรายุทธ ปะระทัง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
2 |
2/2566 |
637 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000868 |
นายพิชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
18 |
2/2566 |
638 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000260 |
วีรภาพ ปรีชา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
16 |
2/2566 |
639 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000260 |
วีรภาพ ปรีชา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
18 |
2/2566 |
640 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000260 |
วีรภาพ ปรีชา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
16 |
2/2566 |
641 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000445 |
นางสาว สุกัญญา สีทรมาตร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
9 |
2/2566 |
642 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000351 |
นางสาวทรงอัปสร จันทร์แรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
12 |
2/2566 |
643 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000279 |
วงศกร ตานไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
7 |
2/2566 |
644 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000375 |
นางสาว ชนิตรา พูลเกษกิจ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
645 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000279 |
วงศกร ตานไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
6 |
2/2566 |
646 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6313000445 |
รัฐภูมิ จอนเกิด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
13 |
2/2566 |
647 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000279 |
วงศกร ตานไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
14 |
2/2566 |
648 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000350 |
สรัลชนก ใจชาญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
9 |
2/2566 |
649 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000012 |
มินตรา เกิดคำ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
8 |
2/2566 |
650 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000432 |
ปณิธิ อ้วนอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
14 |
2/2566 |
651 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000457 |
พันธกานต์ ชัยสงคราม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
3 |
2/2566 |
652 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000215 |
นางสาวจิตตา เงินทองเนียม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
14 |
2/2566 |
653 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000363 |
นายตุลา สดสะอาด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
654 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000323 |
นายศิรวิชญ์ เลาหศักดิ์ประสิทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
14 |
2/2566 |
655 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000363 |
นายตูลา สดสะอาด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
14 |
2/2566 |
656 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000686 |
นายพิชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
15 |
2/2566 |
657 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000686 |
นายพิชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
658 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000323 |
นายศิรวิชญ์ เลาหศักดิ์ประสิทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
5 |
2/2566 |
659 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000432 |
ปณิธิ อ้วนอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
13 |
2/2566 |
660 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000432 |
ปณิธิ อ้วนอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
7 |
2/2566 |
661 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000094 |
ปัญญา แสงสิงห์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
19 |
2/2566 |
662 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000323 |
นายศิรวิชญ์ เลาหศักดิ์ประสิทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
663 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000323 |
นายศิรวิชญ์ เลาหศักดิ์ประสิทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
664 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000695 |
นายพรชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
18 |
2/2566 |
665 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000209 |
จิณตกวี คำกล่อม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
666 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000695 |
นายพรชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
19 |
2/2566 |
667 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000695 |
นายพรชัย ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
668 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000275 |
มงคลชัย แสงจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
10 |
2/2566 |
669 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000173 |
นายจิรัชญานนท์ ใจงาม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
15 |
2/2566 |
670 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000112 |
พหมพิริยะ เพียรดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
16 |
2/2566 |
671 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000341 |
นางสมควร ปราสาททอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
23 |
2/2566 |
672 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
63130000575 |
อนันธกร ศิริเวช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
6 |
2/2566 |
673 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000290 |
นรินทร์ แก้วบุตรดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
8 |
2/2566 |
674 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000176 |
นายชวัลวิทย์ วงค์ทองดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
5 |
2/2566 |
675 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
63130000575 |
อนันธกร ศิริรเวช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
676 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000130 |
พีรดนย์ สุทธิพรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
33 |
2/2566 |
677 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
63130000575 |
อนันธกร ศิริรเวช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
9 |
2/2566 |
678 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000176 |
นายชวัลวิทย์ วงค์ทองดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
679 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000176 |
นายชวัลวิทย์ วงค์ทองดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
680 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6512000176 |
นายชวัลวิทย์ วงค์ทองดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
6 |
2/2566 |
681 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000115 |
ปารเมศ ประฤติดถ้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
10 |
2/2566 |
682 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6313000931 |
ณัฎชา อินทรภาษิต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
1 |
2/2566 |
683 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000121 |
พีรดนย์ สุทธิพรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
14 |
2/2566 |
684 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000181 |
วัชริวัต มุกเลิก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
685 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000181 |
วัชริวัต มุกเลิก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
6 |
2/2566 |
686 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000121 |
พหมพิริยะ เพียรดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
12 |
2/2566 |
687 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000181 |
วัชริวัต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
7 |
2/2566 |
688 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000251 |
วรายุทธ ปะระทัง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
11 |
2/2566 |
689 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000181 |
วัชริวัต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
690 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000448 |
นันทนัช สีดาฟอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
21 |
2/2566 |
691 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000275 |
มงคลชัย แสงจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
18 |
2/2566 |
692 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000112 |
พหมพิริยะ เพียรดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
16 |
2/2566 |
693 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000121 |
พีรดนย์ สุทธิพรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
13 |
2/2566 |
694 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000275 |
มงคลชัย แสงจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
695 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000130 |
ภีรพัฒน์ แย้มกสิกิจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
10 |
2/2566 |
696 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000112 |
พหมพิริยะ เพียรดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
12 |
2/2566 |
697 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000350 |
สรัลชนก ใจชาญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
13 |
2/2566 |
698 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000130 |
ภีรพัฒน์ แย้มกสิกิจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
699 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000118 |
จีรวงศ์ อินทร์ฉัตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
5 |
2/2566 |
700 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6622000130 |
ภีรพัฒน์ แย้มกสิกิจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
11 |
2/2566 |
701 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000257 |
กฤตยชญ์ สำเภา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
6 |
2/2566 |
702 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000118 |
จีรวงศ์ อินฉัตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
703 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6423000605 |
นางสาวธนัญญามาดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
2 |
2/2566 |
704 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000160 |
นางสาวขวัญฤดี ชัยฤทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
22 |
2/2566 |
705 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000179 |
นายเมธัส เกตการณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
706 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000275 |
มงคลชัย แสงจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
12 |
2/2566 |
707 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000179 |
นายเมธัส เกตการณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
708 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000314 |
ปรเมศวร์ ขันกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
709 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000127 |
รสจรินทร์ ชูบุญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
710 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000257 |
กฤตยชญ์ สำเภา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
711 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000293 |
ภารดร แสงหนู |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
712 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000798 |
อัจจิมา แสงดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
5 |
2/2566 |
713 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000127 |
รสจรินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
11 |
2/2566 |
714 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000314 |
ปรเมศวร์ ขันกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
9 |
2/2566 |
715 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000293 |
ภารดร แสงหนู |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
13 |
2/2566 |
716 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000339 |
สุนิสา เกษมกิจวัฒนาชัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
717 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000314 |
ปรเมศวร์ ขันกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
718 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000798 |
อัจจิมา แสงดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
7 |
2/2566 |
719 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000798 |
อัจจิมา แสงดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
720 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6523000176 |
นางสายทอง ตลุ่มเครือ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
21 |
2/2566 |
721 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6613000127 |
รสจรินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
13 |
2/2566 |
722 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000496 |
อนันท์สิทธิ์ เจริญพร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
17 |
2/2566 |
723 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
613000314 |
ปรเมศวร์ ขันกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
724 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6413000279 |
อภิสรา ดาหา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
12 |
2/2566 |
725 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000496 |
อนันท์สิทธิ์ เจริญพร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
10 |
2/2566 |
726 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000311 |
นายอนุรักษ์ จันทร์ทวี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
11 |
2/2566 |
727 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6612000133 |
สุธิดา ธัญญเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
13 |
2/2566 |
728 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000049 |
รัชชานนท์ หยัดน้ำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
18 |
2/2566 |
729 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6513000496 |
นางสาวนิชาภัทร กิตติยะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
26 |
2/2566 |
730 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6413000233 |
นางสาวระวิวรรณ แซ่ม้า |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
9 |
2/2566 |
731 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000076 |
ฬุติพรรณ สมภารไธสง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
8 |
2/2566 |
732 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000076 |
ฬุติพรรณ สมภารไธสง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
18 |
2/2566 |
733 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอคลองขลุง |
6623000076 |
ฬุติพรรณ สมภารไธสง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
0 |
2/2566 |
734 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000184 |
กชกร คุ้มเณร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
735 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000041 |
เชิดศักดิ์ แก้วละมุล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
2 |
2/2566 |
736 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000041 |
เชิดศักดิ์ แก้วละมุล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
3 |
2/2566 |
737 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000429 |
พุฒิพงศ์ วงกาวิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
9 |
2/2566 |
738 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000162 |
อาคม ไกรยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
3 |
2/2566 |
739 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000041 |
เชิดศักดิ์ แก้วละมุล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
740 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000162 |
อาคม ไกรยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
741 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000253 |
ปีติภัทร รุ้งกระดี่ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
742 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000429 |
พุฒิพงศ์ วงกาวิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
743 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000362 |
ณัฐิกานต์ ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
16 |
2/2566 |
744 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000162 |
อาคม ไกรยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
6 |
2/2566 |
745 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000223 |
นางสาววิลาสินี แก้วสีทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
9 |
2/2566 |
746 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000749 |
นายชิติพัทธ์ พลอาจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
747 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000846 |
จารุวรรณโยชนะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
5 |
2/2566 |
748 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000118 |
ศักดิ์ดา ปัญญาวุธ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
749 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000045 |
วิทยา โพธิ์สอาด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
5 |
2/2566 |
750 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000846 |
จารุวรรณโยชนะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
10 |
2/2566 |
751 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000846 |
จารุวรรณโยชนะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
752 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6552000529 |
นางสาวเบญจวรรณ นุ่มเกลี้ยง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
8 |
2/2566 |
753 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000362 |
ณัฐิกานต์ ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
7 |
2/2566 |
754 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000332 |
ขวัญชัย สุขเรือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
755 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000193 |
คุณานนท์ บัวบาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
14 |
2/2566 |
756 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000356 |
พิทยา กลัดคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
757 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000749 |
นายชิติพัทธ์ พลอาจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
9 |
2/2566 |
758 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000045 |
วิทยา โพธิ์สอาด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
759 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000535 |
เดชาพน เชื้อรอด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
21 |
2/2566 |
760 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000118 |
ศักดิ์ดา ปัญญาวุธ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
5 |
2/2566 |
761 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000543 |
นาย ถิรวุฒิ พัดภู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
762 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000223 |
นางสาววิลาสินี แก้วสีทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
763 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000020 |
รพีภัทร ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
4 |
2/2566 |
764 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000362 |
ณัฐิกานต์ ขอนทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
765 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000139 |
ชุมพล โท้ณพราหม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
766 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000045 |
วิทยา โพธิ์สอาด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
8 |
2/2566 |
767 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001002 |
นาย ธีรโชติ บุญเถื่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
12 |
2/2566 |
768 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000712 |
วรากร สะอาดเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
769 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000202 |
นาย ธีรพงศ์ กลิ่นจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
770 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000063 |
ขาว โท้นพราห์ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
771 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6552000529 |
นางสาวเบญจวรรณ นุ่มเกลี้ยง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
772 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000193 |
คุณานนท์ บัวบาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
6 |
2/2566 |
773 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
662300598 |
นางสาวปุณยาพร อ้นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
9 |
2/2566 |
774 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000867 |
นางสาวภานุมาส แป้นจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
7 |
2/2566 |
775 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000404 |
นายศุภกร มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
776 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000712 |
วรากร สะอาดเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
777 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000867 |
นางสาวภานุมาส แป้นจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
778 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000114 |
น.ส.เทิดขวัญ จันทร์อยู่ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
779 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001002 |
นาย ธีรโชติ บุญเถื่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
9 |
2/2566 |
780 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000598 |
นางสาวปุณยาพร อ้นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
781 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000534 |
วรโชติ บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
10 |
2/2566 |
782 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000501 |
ศักดิ์ชัย ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
5 |
2/2566 |
783 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000712 |
วรากร สะอาดเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
4 |
2/2566 |
784 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000111 |
นาย กิตติ ดิษสวน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
785 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000201 |
นาย อดิศักดิ์ เเจ่มหม้อ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
4 |
2/2566 |
786 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001002 |
นาย ธีรโชติ บุญเถื่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
787 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000498 |
อนุกูล ไม้แดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
788 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
662300598 |
นางสาวปุณยาพร อ้นคง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
789 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000721 |
ภาสกร ไชยมงคล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
790 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000561 |
จุฑารัตน์ ถมอทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
16 |
2/2566 |
791 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6413000595 |
พีรภัทร สุขเปล่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
8 |
2/2566 |
792 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000045 |
วิทยา โพธิ์สอาด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
9 |
2/2566 |
793 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000072 |
อนุสรา ไทยพาศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
794 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000712 |
วรากร สะอาดเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
11 |
2/2566 |
795 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000534 |
วรโชติ บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
796 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000201 |
นายอดิศักดิ์ เเจ่มหม้อ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
9 |
2/2566 |
797 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000897 |
ธนบูรณ์ อ่อนน้เม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
10 |
2/2566 |
798 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000063 |
ขาว โท้นพราห์ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
12 |
2/2566 |
799 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000012 |
นางสาว สุนิสา พิพวนนอก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
5 |
2/2566 |
800 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000543 |
นาย ถิรวุฒิ พัดภู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
4 |
2/2566 |
801 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
652300070 |
ทองแดง มุกดา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
17 |
2/2566 |
802 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6413000447 |
เจมส์พล ศรีอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
803 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000410 |
ผกามาศ โพธิบัลลังค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
5 |
2/2566 |
804 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000897 |
ธนบูรณ์ อ่อนน้อม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
805 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000501 |
ศักดิ์ชัย ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
8 |
2/2566 |
806 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000012 |
นางสาว สุนิสา พิพวนนอก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
8 |
2/2566 |
807 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000543 |
นาย ถิรวุฒิ พัดภู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
808 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000111 |
กิตติ ดิษสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
809 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000531 |
นางสาวเพ็ญพิชชา โพดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
810 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000036 |
นายทวิภาค คำบรรลือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
3 |
2/2566 |
811 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000534 |
วรโชติ บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
9 |
2/2566 |
812 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000501 |
ศักดิ์ชัย ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
813 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000201 |
นายอดิศักดิ์ เเจ่มหม้อ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
814 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000223 |
นางสาว ปานณิการ์ กองแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
815 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000543 |
นาย ถิรวุฒิ พัดภู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
4 |
2/2566 |
816 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000063 |
ขาว โท้นพราห์ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
817 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423001076 |
นายธีรพงศ์ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
14 |
2/2566 |
818 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000531 |
นางสาวเพ็ญพิชชา โพดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
5 |
2/2566 |
819 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000111 |
กิตติ ดิษสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
820 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000157 |
นางสาวแพรวพรรณ แข็งขัน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
14 |
2/2566 |
821 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000201 |
นายอดิศักดิ์ เเจ่มหม้อ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
4 |
2/2566 |
822 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000552 |
นฤดม โมลาลาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
8 |
2/2566 |
823 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000531 |
นางสาวเพ็ญพิชชา โพดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
8 |
2/2566 |
824 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6413000447 |
เจมส์พล ศรีอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
14 |
2/2566 |
825 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000510 |
ธนะโชติ บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
4 |
2/2566 |
826 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000547 |
ปรัชญา เรืองทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
827 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000686 |
ภานุวัฒน์ ผันเขียว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
13 |
2/2566 |
828 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423001076 |
นายธีรพงศ์ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
829 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000501 |
ศักดิ์ชัย ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
830 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000193 |
สหวัฒน์ ดิษสวน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
831 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000552 |
นฤดม โมลาลาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
11 |
2/2566 |
832 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6412000480 |
ณรงค์รัตน์ กลิ่นยา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
8 |
2/2566 |
833 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000510 |
ธนะโชติ บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
3 |
2/2566 |
834 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000501 |
ศักดิ์ชัย ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
8 |
2/2566 |
835 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000045 |
นาย ธีรพงศ์ ทะรินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
836 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000357 |
เพียงเพ็ญ สมอนาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
9 |
2/2566 |
837 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000422 |
นายพิพัฒน์ สามสุวรรณ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
838 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000552 |
นฤดม โมลาลาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
839 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000304 |
นาย กฤษฎา โพธิ์บัลลังค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
840 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000012 |
นางสาว สุนิสา พิพวนนอก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
7 |
2/2566 |
841 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000885 |
นาย ธาวิน ศิริพรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
14 |
2/2566 |
842 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423001076 |
นายธีรพงศ์ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
11 |
2/2566 |
843 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6012000783 |
อภินันท์ สาอุด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
7 |
2/2566 |
844 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000552 |
นฤดม โมลาลาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
845 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000858 |
นาย ธีรพัฒน์ สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
846 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000510 |
ธนะโชติ บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
847 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000422 |
นายพิพัฒน์ สามสุวรรณ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
6 |
2/2566 |
848 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000885 |
นาย ธาวิน ศิริพรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
849 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000045 |
นาย ธีรพงศ์ ทะรินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
850 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000495 |
วีรภัทรตงแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
851 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6412000480 |
ณรงค์รัตน์ กลิ่นยา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
8 |
2/2566 |
852 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000193 |
สหวัฒน์ ดิษสวน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
853 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423001076 |
นายธีรพงศ์ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
8 |
2/2566 |
854 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000655 |
กาญจนา สนธิโพธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
4 |
2/2566 |
855 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000972 |
จิราวรรณ เมฆเขียว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
15 |
2/2566 |
856 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000721 |
ภาสกร ไชยมงคล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
857 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000045 |
นาย ธีรพงศ์ ทะรินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
4 |
2/2566 |
858 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000051 |
เอนกแย้มพจนา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
12 |
2/2566 |
859 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000317 |
นนทพัทธ์ จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
5 |
2/2566 |
860 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000257 |
นายเจริญชัย มากกุญชร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
861 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000655 |
กาญจนา. สนธิโพธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
8 |
2/2566 |
862 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000858 |
นาย ธีรพัฒน์ สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
4 |
2/2566 |
863 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000495 |
วีรภัทรตงแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
864 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000257 |
นายเจริญชัย มากกุญชร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
6 |
2/2566 |
865 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000066 |
นายรัฐภูมิ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
5 |
2/2566 |
866 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000193 |
สหวัฒน์ ดิษสวน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
867 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000837 |
นัฐพล วงษ์เอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
11 |
2/2566 |
868 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000655 |
กาญจนา สนธิโพธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
869 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000552 |
นางสาวอมราลักษณ์ อินเมฆ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
14 |
2/2566 |
870 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000858 |
นาย ธีรพัฒน์ สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
871 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000066 |
นายรัฐภูมิ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
872 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000628 |
นาย เทพพิทักษ์ โพธิ์ไพจิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
12 |
2/2566 |
873 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000193 |
สหวัฒน์ ดิบสวน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
3 |
2/2566 |
874 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000598 |
นนทกานต์ พันธ์ผล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
12 |
2/2566 |
875 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000193 |
สหวัฒน์ ดิษสวน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
8 |
2/2566 |
876 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000066 |
นายรัฐภูมิ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
877 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000066 |
นายรัฐภูมิ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
13 |
2/2566 |
878 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
651300495 |
วีรภัทรตงแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
879 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000634 |
นางสาว รัศมี เมฆี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
11 |
2/2566 |
880 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000066 |
นายรัฐภูมิ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
881 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000985 |
นายณรงค์ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
882 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000157 |
นาย เกียรติศักดิ์ มีเต็ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
883 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000495 |
วีรภัทรตงแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
3 |
2/2566 |
884 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000094 |
ศราวุฒิ ชูศักดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
3 |
2/2566 |
885 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6012000783 |
อภิน สาอุด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
9 |
2/2566 |
886 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000721 |
ภาสกร ไชยมงคล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
14 |
2/2566 |
887 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
662200317 |
นนทพัทธ์ จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
888 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
662200316 |
นนทพัทธ์ จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
889 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000438 |
กิตติศักดิ์ เพ็งท่าโรง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
4 |
2/2566 |
890 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000438 |
กิตติศักดิ์ เพ็งท่าโรง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
891 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
662200316 |
นนทพัทธ์ จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
892 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000438 |
กิตติศักดิ์ เพ็งท่าโรง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
9 |
2/2566 |
893 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000851 |
นายชัยยศ แช่จึง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
10 |
2/2566 |
894 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
662200316 |
นนทพัทธ์ จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
11 |
2/2566 |
895 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000438 |
กิตติศักดิ์ เพ็งท่าโรง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
4 |
2/2566 |
896 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000851 |
นายชัยยศ แช่จึง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
897 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000387 |
กิตติธัช เชื้อเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
898 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000876 |
ธีรภัทร อินเลิศ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
5 |
2/2566 |
899 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6521000049 |
ชัยวัฒน์ จ่าอินทร์ |
ประถมศึกษา |
พว12011 |
0 |
2/2566 |
900 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000495 |
วีรภัทรตงแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
901 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000851 |
นายชัยยศ แช่จึง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
902 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000429 |
นายตั้ง รอดกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
18 |
2/2566 |
903 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6511000024 |
พริ้มเพรา ศิริพรม |
ประถมศึกษา |
พว11001 |
8 |
2/2566 |
904 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000876 |
ธีรภัทร อินเลิศ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
905 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000387 |
กิตติธัช เชื้อเงิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
9 |
2/2566 |
906 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000573 |
รัชณี ใจเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
6 |
2/2566 |
907 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000504 |
นายจักรพงษ์ ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
16 |
2/2566 |
908 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000851 |
นายชัยยศ แช่จึง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
12 |
2/2566 |
909 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000667 |
รัฐภูมิ หอมรื่น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
910 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000094 |
ศราวุฒิ ชูศักดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
8 |
2/2566 |
911 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000616 |
อาคม พลศร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
18 |
2/2566 |
912 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000725 |
จินดารัตน์ ฉัตรเงิน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
16 |
2/2566 |
913 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000144 |
ณัฐธิดา เอี่ยมจงจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
914 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000157 |
นาย เกียรติศักดิ์ มีเต็ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
915 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523001015 |
นาย พงษ์ธร อินทพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
916 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000573 |
รัชณี ใจเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
5 |
2/2566 |
917 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000495 |
วีรภัทรตงแก้ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
9 |
2/2566 |
918 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523001015 |
นาย พงษ์ธร อินทพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
7 |
2/2566 |
919 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000299 |
เมอา จันทร์เกิด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
920 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000049 |
นางสาว ฐิดาพร สุกเปบ่ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
7 |
2/2566 |
921 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000504 |
นายจักรพงษ์ ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
922 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000573 |
รัชณี ใจเอี่ยม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
923 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000667 |
รัฐภูมิ หอมรื่น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
924 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6413000214 |
ยศวิมล ศรีคะเรศ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
3 |
2/2566 |
925 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000350 |
สาธิต เรียนพิศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
926 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6511000024 |
พริ้มเพรา ศิริพรม |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
6 |
2/2566 |
927 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000668 |
อติรุธ หงษ์ยนต์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
928 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
661300407 |
พรนภา ทั่งทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
929 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000689 |
กนกกร ไชยหัส |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
14 |
2/2566 |
930 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000027 |
ธีรศักดิ์ นารอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
17 |
2/2566 |
931 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6413000214 |
ยศวิมล ศรีคะะเรศ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
11 |
2/2566 |
932 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000668 |
อติรุธ หงษ์ยนต์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
3 |
2/2566 |
933 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000344 |
สุเมธ โพธิ์ไกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
934 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000359 |
สุลักขณา เกษมี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
20 |
2/2566 |
935 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000344 |
สุเมธ โพธิ์ไกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
4 |
2/2566 |
936 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000668 |
อติรุธ หงษ์ยนต์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
6 |
2/2566 |
937 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000440 |
นายพีท สุวรรณไตร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
938 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6511000024 |
พริ้มเพรา ศิริพรม |
ประถมศึกษา |
สค12021 |
5 |
2/2566 |
939 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000301 |
เจษฎาพร อุดมสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
7 |
2/2566 |
940 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000689 |
กนกกร ไชยหัส |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
10 |
2/2566 |
941 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000049 |
นางสาว ฐิดาพร สุกเปล่ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
20 |
2/2566 |
942 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000353 |
ภูคะวัน แกรพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
943 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000440 |
นายพีท สุวรรณไตร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
11 |
2/2566 |
944 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000027 |
ธีรศักดิ์ นารอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
945 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000350 |
สาธิต เรียนพิศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
946 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000689 |
กนกกร ไชยหัส |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
947 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000806 |
เพ็ญนภา แพพ่วง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
18 |
2/2566 |
948 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000049 |
นางสาว ฐิดาพร สุกเปล่ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
8 |
2/2566 |
949 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000350 |
สาธิต เรียนพิศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
10 |
2/2566 |
950 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000513 |
สุจิต เขตต์วิต |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
12 |
2/2566 |
951 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000301 |
เจษฎาพร อุดมสุข |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
952 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000350 |
สาธิต เรียนพิศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
7 |
2/2566 |
953 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
2523000027 |
ธีรศักดิ์ นารอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
5 |
2/2566 |
954 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000667 |
รัฐภูมิ หอมรื่น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
955 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6521000049 |
ชัยวัฒน์ จ่าอินทร์ |
ประถมศึกษา |
พว11001 |
14 |
2/2566 |
956 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000667 |
รัฐภูมิ หอมรื่น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
957 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000410 |
นายไชยวัฒน์ บัวบาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
12 |
2/2566 |
958 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000507 |
นายสรวิชญ์ การะเวก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
11 |
2/2566 |
959 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000984 |
นางสาวจุฑารัตน์ เอิ่บผักแว่น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
960 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000863 |
เกียรติศักดิ์เทพมณี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
961 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000504 |
นายจักรพงษ์ ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
13 |
2/2566 |
962 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000616 |
อาคม พลศร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
17 |
2/2566 |
963 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000214 |
นางสาวศศิธร พงษ์ทรัพย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
13 |
2/2566 |
964 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000353 |
ภูคะวัน แกรพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
965 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000024 |
วินัย วงษ์เขียด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
966 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6323001176 |
น.ส วิภาพร คดีเวียง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
967 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000540 |
น.ส.อนุศรา รักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
15 |
2/2566 |
968 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000027 |
ธีรศักดิ์ นารอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
969 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000483 |
ทวีศักดิ์ หอมหวล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21002 |
19 |
2/2566 |
970 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000027 |
ธีรศักดิ์ นารอด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
971 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000483 |
ทวีศักดิ์ หอมหวล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
2 |
2/2566 |
972 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000024 |
วินัย วงษ์เขียด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
973 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000108 |
นายนพดล ทิพมนต์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
974 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000180 |
นางสาวขนิษฐา สายสร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
975 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000483 |
ทวีศักดิ์ หอมหวล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
976 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
1629900773775 |
รณค์จักร สีโยนยาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
15 |
2/2566 |
977 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000767 |
พัชราภา ปินะกะเส |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
13 |
2/2566 |
978 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000504 |
นายจักรพงษ์ ถาวร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
19 |
2/2566 |
979 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000024 |
วินัย วงษ์เขียด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
10 |
2/2566 |
980 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000483 |
ทวีศักดิ์ หอมหวล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
16 |
2/2566 |
981 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
652300102 |
สิทธิชัย จันทร์สวัสดิ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
12 |
2/2566 |
982 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000148 |
นายภัทรนันท์ เกิดพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
983 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000120 |
สุภาพร สมอนาค |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
10 |
2/2566 |
984 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000079 |
นายกิติศักดิ์ อินเมฆ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
15 |
2/2566 |
985 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000483 |
ทวีศักดิ์ หอมหวล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
14 |
2/2566 |
986 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
651300338 |
อรรถกร จารุเสนีย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
987 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000120 |
สุภาพร สมอนาค |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
988 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000483 |
ทวีศักดิ์ หอมหวล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
12 |
2/2566 |
989 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
162990077775 |
รณค์จักร สีโยนยาง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
0 |
2/2566 |
990 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6412000547 |
ลภัสรดา ขันเงิน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
10 |
2/2566 |
991 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000824 |
อัมฤทธิ์ บุญมาเรือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
18 |
2/2566 |
992 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000685 |
น้ำทิพย์ มโนสิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
993 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
652300102 |
สิทธิชัย จันทร์สวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
1 |
2/2566 |
994 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000314 |
วนัชญพร พินเเย่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
12 |
2/2566 |
995 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000359 |
วนัชญพร พินเเย่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
996 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000534 |
นาย วรพงษ์ พลขันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
997 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6323000094 |
น.ส.ลาวัณย์ โพธิ์จันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
0 |
2/2566 |
998 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000340 |
วนัชญพร พินเเย่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
11 |
2/2566 |
999 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000102 |
สิทธิชัย จันทร์สวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
0 |
2/2566 |
1000 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000534 |
นาย วรพงษ์ พลขันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
1001 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000175 |
นาย จิรายุทธ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
19 |
2/2566 |
1002 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000102 |
สิทธิชัย จันทร์สวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
0 |
2/2566 |
1003 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
651300301 |
นาย เตชสิทธิ์ บุญตนัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
1004 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000175 |
นาย จิรายุทธ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
14 |
2/2566 |
1005 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6611000036 |
นายกอภิสิทธิ์ ศรีชุม |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
4 |
2/2566 |
1006 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6611000090 |
จตุภัทร อ่อนนา |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
9 |
2/2566 |
1007 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000079 |
นายกิติศักดิ์ อินเมฆ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
13 |
2/2566 |
1008 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000178 |
ภูนิภัทร ครองยุทธ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
18 |
2/2566 |
1009 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000211 |
อนุพันธ์ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
1010 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000090 |
อุดมศักดิ์ บุตรดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
1011 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000232 |
ประภาพร โพธิบัลลังค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
1012 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6611000090 |
จตุภัทร อ่อนนา |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
4 |
2/2566 |
1013 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000211 |
อนุพันธ์ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1014 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
651300217 |
นายดนุพร ร้อยตรอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
14 |
2/2566 |
1015 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000788 |
นายบุญญฤทธิ์ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
17 |
2/2566 |
1016 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6321000034 |
ตะวัน แช่มช้อย |
ประถมศึกษา |
สค12021 |
14 |
2/2566 |
1017 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000232 |
ประภาพร โพธิบัลลังค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
11 |
2/2566 |
1018 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6312000599 |
ศรัณย์ภัทร์ จันทร์หงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
3 |
2/2566 |
1019 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000217 |
นายดนุพร ร้อยตรอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
1020 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000211 |
อนุพันธ์ มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
5 |
2/2566 |
1021 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000232 |
ประภาพร โพธิบัลลังค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
1022 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6321000034 |
ตะวัน แช่มช้อย |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
8 |
2/2566 |
1023 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6321000034 |
ตะวัน แช่มช้อย |
ประถมศึกษา |
พต11001 |
6 |
2/2566 |
1024 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6212000608 |
อดิศักดิ์ ทองรักษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
6 |
2/2566 |
1025 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000217 |
นานดนุพร ร้อยตรอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
10 |
2/2566 |
1026 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6321000034 |
ตะวัน แช่มช้อย |
ประถมศึกษา |
ทช11001 |
11 |
2/2566 |
1027 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000217 |
นานดนุพร ร้อยตรอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
4 |
2/2566 |
1028 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6312000599 |
ศรัณย์ภัทร์ จันทร์หงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
6 |
2/2566 |
1029 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6321000034 |
ตะวัน แช่มช้อย |
ประถมศึกษา |
อช11001 |
8 |
2/2566 |
1030 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000011 |
WAREE Poopeun |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
1031 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000169 |
ปนัดดา ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
19 |
2/2566 |
1032 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6321000034 |
ตะวัน แช่มช้อย |
ประถมศึกษา |
พว11001 |
7 |
2/2566 |
1033 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000758 |
นางสาววิชญาพร ดอนอ่ำพวก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
1034 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001011 |
ดุลยเดช เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
6 |
2/2566 |
1035 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001011 |
ดุลยเดช เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
1036 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000281 |
วัชรชัย เกษี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
3 |
2/2566 |
1037 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000169 |
ปนัดดา ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
6 |
2/2566 |
1038 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000616 |
อาคม พลศร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
1039 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001011 |
ดุลยเดช เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
9 |
2/2566 |
1040 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000169 |
ปนัดดา ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
1041 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001011 |
ดุลยเดช เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
1042 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000281 |
วัชรชัย เกษี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
6 |
2/2566 |
1043 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000184 |
ธนากร เรืองวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
12 |
2/2566 |
1044 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000281 |
วัชรชัย เกษี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
3 |
2/2566 |
1045 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000184 |
ธนากร เรืองวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1046 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000842 |
นายณรินทร์ธร โพธิ์ไกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
1047 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000492 |
ยุวดี อันยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
8 |
2/2566 |
1048 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000184 |
ธนากร เรืองวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
1049 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000184 |
ธนากร เรืองวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
6 |
2/2566 |
1050 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000842 |
นายณรินทร์ธร โพธิ์ไกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
1051 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000864 |
อุษา ท้าวบุตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
9 |
2/2566 |
1052 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000842 |
นายณรินทร์ธร โพธิ์ไกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
8 |
2/2566 |
1053 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000842 |
นายณรินทร์ธร โพธิ์ไกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
1054 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000235 |
รภีพัฒน์ พลากร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
1055 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001057 |
นาย ดนุพล ดิงรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
1056 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000235 |
รภีพัฒน์ พลากร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
4 |
2/2566 |
1057 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000090 |
นายศิรวิชญ์ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
5 |
2/2566 |
1058 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6513000114 |
นาย ธัชพงษ์ เกิดพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
1059 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000090 |
นายศิรวิชญ์ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
6 |
2/2566 |
1060 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000235 |
รภีพัฒน์ พลากร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
9 |
2/2566 |
1061 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000314 |
นางสาววารุณี มากกุญชร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
11 |
2/2566 |
1062 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000090 |
นายศิรวิชญ์ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
1063 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000090 |
นายศิรวิชญ์ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
1064 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001057 |
นาย ดนุพล ดิงรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
9 |
2/2566 |
1065 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613001057 |
นาย ดนุพล ดิงรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
1066 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000314 |
นางสาว.วารุณี มากกุญชร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
1067 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000314 |
นางสาว.วารุณี มากกุญชร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
8 |
2/2566 |
1068 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000314 |
นางสาว.วารุณี มากกุญชร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
1069 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6012000783 |
อภินัน สาอุด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
8 |
2/2566 |
1070 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6012000783 |
อภินันท์ สาอุด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
5 |
2/2566 |
1071 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000187 |
อนุชิต ศิริกิจ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
15 |
2/2566 |
1072 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6322000130 |
ธนกร เกิดช้าง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
1073 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000187 |
อนุชิต ศิริกิจ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
1074 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000652 |
ชาญณรงค์ รอดกสิกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
10 |
2/2566 |
1075 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6322000130 |
ธนกร เกิดช้าง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
13 |
2/2566 |
1076 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000621 |
รพิภัทร จันทร์เพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
1077 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000621 |
รพิภัทร จันทร์เพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
4 |
2/2566 |
1078 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6613000630 |
นางสาวสุชาดา อินกรัด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
16 |
2/2566 |
1079 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6423000921 |
สิริยากร ธรรมจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
19 |
2/2566 |
1080 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000598 |
พีราวิชญ์ หนองหลวง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
1081 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000954 |
ณัฐพล บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
1082 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000954 |
ณัญพล บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
6 |
2/2566 |
1083 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000598 |
พีราวิชญ์ หนองหลวง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
3 |
2/2566 |
1084 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000954 |
ณัฐพล บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
1085 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000954 |
ณัฐพล บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
1086 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000090 |
พลอยชมพู ไวนา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
1087 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000598 |
พีราวิชญ์ หนองหลวง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
1088 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6612000598 |
พีราวิชญ์ หนองหลวง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
12 |
2/2566 |
1089 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000329 |
คงยศ ทับทิม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
1090 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000090 |
พลอยชมพู ไวนา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
16 |
2/2566 |
1091 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000329 |
คงยศ ทับทิม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
2 |
2/2566 |
1092 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000329 |
คงยศ ทับทิม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
1093 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6512000090 |
พลอยชมพู ไวนา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
10 |
2/2566 |
1094 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000042 |
ชัยวัฒน์ เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
1095 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000280 |
นายโกเมท บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
1096 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000042 |
ชัยวัฒน์ เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
5 |
2/2566 |
1097 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6522000042 |
ชัยวัฒน์ เงินทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
1098 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000280 |
นายโกเมท บดีรัฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
1099 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000090 |
นายศิรวิชญ์ ไพโรจน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
3 |
2/2566 |
1100 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000081 |
เบญจพล สุกดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
7 |
2/2566 |
1101 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000081 |
เบญจพล สุกดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
1102 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6523000081 |
เบญจพล สุกดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
12 |
2/2566 |
1103 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000422 |
สิทธิกร ไกรยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
14 |
2/2566 |
1104 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6623000422 |
สิทธิกร ไกรยงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
14 |
2/2566 |
1105 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000308 |
น.ส พิมพา ปะลาชาสุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
4 |
2/2566 |
1106 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000308 |
น.ส พิมพา ปะลาชาสุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
5 |
2/2566 |
1107 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6622000308 |
น.ส พิมพา ปะลาชาสุ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
1108 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6122000116 |
นายปารเมศ พวงทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
8 |
2/2566 |
1109 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6122000116 |
นายปารเมศ พวงทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
1110 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพรานกระต่าย |
6422000357 |
เพียงเพ็ญ สมอนาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
5 |
2/2566 |
1111 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000080 |
นาย พงษ์พิชิต คำบุญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
8 |
2/2566 |
1112 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000010 |
นายธนกรจำปานิล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
1113 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000080 |
นาย พงษ์พิชิต คำบุญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
11 |
2/2566 |
1114 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000416 |
เฉลิมพันธ์ พิมพาภรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1115 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000010 |
นายธนกรจำปานิล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
1116 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000080 |
นาย พงษ์พิชิต คำบุญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
1117 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000035 |
นางสาว อริสา พลาพล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
1118 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
5812000855 |
นาย ศุภโชค เมืองแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
13 |
2/2566 |
1119 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000031 |
นายวชิรวิชญ์ สุริวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
17 |
2/2566 |
1120 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000017 |
ทิพกฤตา วิทยารัตน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
16 |
2/2566 |
1121 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000195 |
นศ.ขวัญข้าว พวงทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
1122 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6423000340 |
นางสาวกัญญารัตน์ จันนาค |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
1123 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000334 |
จีรวัฒน์ มีโสภะ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
11 |
2/2566 |
1124 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000010 |
นายธนกรจำปานิล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
1125 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6412000304 |
นายปิยะพัชร เชื้อแพ่ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
7 |
2/2566 |
1126 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000183 |
นางสาว มานิสา ขำมั่น |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
1127 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000303 |
ภัทรพล สายทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
15 |
2/2566 |
1128 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000256 |
นายกฤษณะหมีนาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
4 |
2/2566 |
1129 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000195 |
ขวัญข้าว พวงทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
11 |
2/2566 |
1130 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000416 |
เฉลิมพันธ์ พิมพาภรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1131 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000031 |
นายวชิรวิชญ์ สุริวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1132 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000334 |
จีรวัฒน์ มีโสภะ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
14 |
2/2566 |
1133 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000010 |
นางสาว ดาราวดี ดอกบัว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
10 |
2/2566 |
1134 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000195 |
ขวัญข้าว พวงทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
8 |
2/2566 |
1135 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000256 |
นายกฤษณะหมีนาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
5 |
2/2566 |
1136 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000416 |
เฉลิมพันธ์ พิมพาภรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
7 |
2/2566 |
1137 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000334 |
นางสาวพรรณธร หนองพลวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1138 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000554 |
นางสาวคำนึง กราดวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
14 |
2/2566 |
1139 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6412000304 |
นายปิยะพัชร เชื้อแพ่ง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
16 |
2/2566 |
1140 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000144 |
จิรายุ บุญธรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
11 |
2/2566 |
1141 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000334 |
นางสาวพรรณธร หนองพลวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
8 |
2/2566 |
1142 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
5812000855 |
นาย ศุภโชค เมืองแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
11 |
2/2566 |
1143 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000161 |
นาย พงศกร บุญเคลือบ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
9 |
2/2566 |
1144 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000031 |
นายวชิรวิชญ์ สุริวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
5 |
2/2566 |
1145 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000337 |
วีรภัทร เรืองอ่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
5 |
2/2566 |
1146 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000334 |
นางสาวพรรณธร หนองพลวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
1147 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
1262070000 |
กมลพร หนูแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
1148 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000270 |
สหัสธา ศรีท่าดินแดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1149 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000334 |
นางสาวพรรณธร หนองพลวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
13 |
2/2566 |
1150 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000031 |
นายวชิรวิชญ์ สุริวงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
8 |
2/2566 |
1151 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000270 |
สหัสธา ศรีท่าดินแดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
1152 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000337 |
วีรภัทร เรืองอ่อง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
6 |
2/2566 |
1153 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000144 |
จิรายุ บุญธรรม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1154 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000300 |
นาย รุ่งอนันต์ ถิ่นลำปาง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
1155 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000334 |
นางสาวพรรณธร หนองพลวง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
1156 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6113000429 |
แววตา จันเเดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
1157 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000138 |
นางสาวเจนจิรา เมฆี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
6 |
2/2566 |
1158 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000099 |
วิภาวินี สวยส่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
8 |
2/2566 |
1159 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000252 |
อริสาภิลาลัย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
12 |
2/2566 |
1160 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000138 |
นางสาวเจนจิรา เมฆี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
6 |
2/2566 |
1161 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000092 |
ณัฐวุฒิ สีแตง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
16 |
2/2566 |
1162 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000152 |
นายธันวาศรีราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
9 |
2/2566 |
1163 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000398 |
เกียรติศักดิ์ สารีนาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
10 |
2/2566 |
1164 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000545 |
อนุชิต ศรีสอาด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
17 |
2/2566 |
1165 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000572 |
นายประทวน แก้วโภคา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
1166 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000373 |
นาย ภูริพัฒน์ ควรสมัคร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
11 |
2/2566 |
1167 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000152 |
นายธันวาศรีราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
10 |
2/2566 |
1168 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000346 |
ชนัญช์ บรรเทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
12 |
2/2566 |
1169 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000352 |
นายมีนกร สระเเก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
9 |
2/2566 |
1170 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000022 |
นางสาวดวงกมล ทับทวี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
13 |
2/2566 |
1171 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000286 |
ภูริลาภ พวงกุหลาบ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
7 |
2/2566 |
1172 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000572 |
ประทวน แก้วโภคา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
9 |
2/2566 |
1173 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000286 |
ภูริลาภ พวงกุหลาบ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
7 |
2/2566 |
1174 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000346 |
ชนัญช์ บรรเทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22021 |
2 |
2/2566 |
1175 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000183 |
นฤเบศ ประสพศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1176 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000286 |
ภูริลาภ พวงกุหลาบ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
12 |
2/2566 |
1177 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
1262070000 |
กมลพร หนูแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
4 |
2/2566 |
1178 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000346 |
ชนัญช์ บรรเทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
6 |
2/2566 |
1179 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000092 |
นายณัฐพล จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
5 |
2/2566 |
1180 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000261 |
นางสาวจิดาภา พลกล้า |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
8 |
2/2566 |
1181 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000286 |
ภูริลาภ พวงกุหลาบ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
7 |
2/2566 |
1182 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000152 |
นายธันวาศรีราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
7 |
2/2566 |
1183 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000581 |
อารยา ถมทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
15 |
2/2566 |
1184 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6113000429 |
แววตา จันเเดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
10 |
2/2566 |
1185 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000092 |
นายณัฐพล จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
1186 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000065 |
นพพล ศรีดวง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
1187 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000092 |
นายณัฐพล จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
1 |
2/2566 |
1188 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000174 |
นาย สุวิทย์ จานุพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
6 |
2/2566 |
1189 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000174 |
นาย สุวิทย์ จานุพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
9 |
2/2566 |
1190 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000437 |
น.ส ดาวเรือง ทองเชื้อ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
5 |
2/2566 |
1191 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000688 |
นางสาวสุพัตรา เชาวนโชติ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
10 |
2/2566 |
1192 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000092 |
นายณัฐพล จันแดง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
5 |
2/2566 |
1193 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000065 |
นพพล ศรีดวง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
12 |
2/2566 |
1194 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000152 |
นายธันวาศรีราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
15 |
2/2566 |
1195 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6522000078 |
น.ส ปัณฑิตา จุ้ยกลิ่น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
23 |
2/2566 |
1196 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000022 |
นางสาวดวงกมล ทีบทวี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
5 |
2/2566 |
1197 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6113000559 |
น.ส.ธิติมา เสือแพร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
16 |
2/2566 |
1198 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000159 |
มณีรัตน์ เพชรศักดินาลัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
16 |
2/2566 |
1199 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000572 |
ประทวน แก้วโภคา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
12 |
2/2566 |
1200 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000412 |
มนัสพร ภาคโพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
1201 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000581 |
อารยา ถมทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
21 |
2/2566 |
1202 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000204 |
กฤษดากร ศรีชมภู |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
1203 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000412 |
มนัสพร ภาคโพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
6 |
2/2566 |
1204 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000412 |
มนัสพร ภาคโพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
12 |
2/2566 |
1205 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000168 |
นาย ธนวัตน์ คุ้มโตนด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
1 |
2/2566 |
1206 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000159 |
มณีรัตน์ เพชรศักดินาลัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1207 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000412 |
มนัสพร ภาคโพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
9 |
2/2566 |
1208 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000412 |
มนัสพร ภาคโพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
12 |
2/2566 |
1209 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6512000286 |
นายรังสิมันตุ์ สุวรรณเกตุทัตต์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
11 |
2/2566 |
1210 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000095 |
จตุรวิทย์ มหึมา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
5 |
2/2566 |
1211 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000029 |
ฐากูร คำกลองแก้ว |
ประถมศึกษา |
พว11001 |
4 |
2/2566 |
1212 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000572 |
ประทวน แก้วโภคา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
1213 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
651300029 |
ฐากูร คำกลองแก้ว |
ประถมศึกษา |
สค12021 |
6 |
2/2566 |
1214 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000095 |
จตุรวิทย์ มหึมา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
1215 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
5922000172 |
น.ส.สุรภา พงษ์สำราญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
10 |
2/2566 |
1216 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6512000231 |
นายธนะพล น้อยพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21002 |
17 |
2/2566 |
1217 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000074 |
นายปัณณธร มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
17 |
2/2566 |
1218 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000095 |
จตุรวิทย์ มหึมา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
8 |
1/2566 |
1219 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000195 |
กาญจนา ลอสวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
1220 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000029 |
ฐากูร คำกลองแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
10 |
2/2566 |
1221 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000029 |
ฐากูร คำกลองแก้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
2 |
2/2566 |
1222 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
5922000172 |
น.ส.สุรภา พงษ์สำราญ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
1223 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000195 |
กาญจนา ลอสวัสดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
6 |
2/2566 |
1224 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000074 |
นายปัณณธร มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
1225 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000316 |
นายวีรวั เชื้อนนท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
8 |
2/2566 |
1226 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6512000231 |
ธนะพล น้อยพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
11 |
2/2566 |
1227 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6423000265 |
อภิศักดิ์ ดีวัน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1228 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000316 |
นายวีรวัฒน์ เชื้อนท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
11 |
2/2566 |
1229 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000074 |
นายปัณณธร มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
14 |
2/2566 |
1230 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000204 |
กฤษดากร ศรีชมภู |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1231 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000316 |
นายวีรวัฒน์ เชื้อนนท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
1232 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000572 |
ประทวน แก้วโภคา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
10 |
2/2566 |
1233 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000213 |
นัฐพงษ คำมูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
11 |
2/2566 |
1234 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000074 |
นายปัณณธร มาน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
11 |
2/2566 |
1235 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000204 |
กฤษดากร ศรีชมภู |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
4 |
2/2566 |
1236 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000213 |
นัฐพงษ คำมูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
5 |
2/2566 |
1237 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000213 |
นัฐพงษ คำมูล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
1238 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6612000373 |
นายภูริพัฒน์ ควรสมัคร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
6 |
2/2566 |
1239 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000186 |
นาย ธนวัตน์ คุ้มโตนด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
1240 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000186 |
นาย ธนวัตน์ คุ้มโตนด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
14 |
2/2566 |
1241 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000567 |
ศักดิ์ดา เภรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
1242 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000186 |
นาย ธนวัตน์ คุ้มโตนด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
14 |
2/2566 |
1243 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6523000370 |
กรรณิการ์ ยอดสิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
1244 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000056 |
ณัฐพล ชำลิกันฉัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
14 |
2/2566 |
1245 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000563 |
นายชินวัฒน์ เขตร์การ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
12 |
2/2566 |
1246 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6513000382 |
กัญญารัตน์ แสงสุวรรณ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
11 |
2/2566 |
1247 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6613000563 |
นายชินวัฒน์ เขตร์การ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
8 |
2/2566 |
1248 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
66130000563 |
ชินวัฒน์ เขตร์การ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
3 |
2/2566 |
1249 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
66130000563 |
ชินวัฒน์ เขตร์การ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
6 |
2/2566 |
1250 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
66130000563 |
ชินวัฒน์ เขตร์การ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32029 |
6 |
2/2566 |
1251 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6512000053 |
เกียรติศักดิ์ เวียงระวัง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
9 |
2/2566 |
1252 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6623000140 |
สุทธิพงศ์ สุขดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
12 |
2/2566 |
1253 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6423000201 |
ณัฐฐา ขาวงาม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
14 |
2/2566 |
1254 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6423000201 |
ณัฐฐา ขาวงาม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
5 |
2/2566 |
1255 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6512000062 |
นาย ศุภวัฒน์ โยชนะ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
23 |
2/2566 |
1256 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6412000434 |
สุวรรณา อินเมฆ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
6 |
2/2566 |
1257 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอลานกระบือ |
6622000268 |
นางสาว รัตนา ศรีวรรณ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
18 |
2/2566 |
1258 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000137 |
ทินภัทร โคตรบัญชา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
10 |
2/2566 |
1259 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6512000052 |
พงศกร เรื่อศรีจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
8 |
2/2566 |
1260 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6223000213 |
นุชจรี จูบาง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
7 |
2/2566 |
1261 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6512000052 |
พงศกร เรื่อศรีจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
10 |
2/2566 |
1262 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6512000052 |
พงศกร เรื่อศรีจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
6 |
2/2566 |
1263 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6423000161 |
สุกัญญา หงษ์ชุมแพ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
8 |
2/2566 |
1264 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6512000052 |
พงศกร เรื่อศรีจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
8 |
2/2566 |
1265 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000055 |
ภาณุวัฒน์ โต๊ะลายเทศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
11 |
2/2566 |
1266 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000242 |
สมาร์ท แฝงพงษ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
0 |
2/2566 |
1267 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000091 |
วันชัย การสร้าง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
4 |
2/2566 |
1268 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6512000052 |
พงศกร เรื่อศรีจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
5 |
2/2566 |
1269 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000055 |
ภาณุวัฒน์ โต๊ะลายเทศ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
10 |
2/2566 |
1270 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000194 |
ศักดิ์สิทธิ์ อุปถานา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
6 |
2/2566 |
1271 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6223000204 |
นาย มนัสชัย เป้งสะท้าน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
12 |
2/2566 |
1272 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6223000213 |
นุชจรี จูบาง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
7 |
2/2566 |
1273 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6423000161 |
สุกัญญา หงษ์ชุมแพ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
9 |
2/2566 |
1274 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000091 |
วันชัย การสร้าง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
5 |
2/2566 |
1275 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000016 |
ณัฐดนัย สำรวมใจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
9 |
2/2566 |
1276 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6423000161 |
สุกัญญา หงษ์ชุมแพ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
9 |
2/2566 |
1277 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
651000061 |
พรพรรณ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
5 |
2/2566 |
1278 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000091 |
วันชัย การสร้าง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
13 |
2/2566 |
1279 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000070 |
นาย พิพัฒน์พงษ์ แก้วเมือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
8 |
2/2566 |
1280 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6123000023 |
นางสาว สุพัตรา มาดา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
8 |
2/2566 |
1281 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000091 |
วันชัย การสร้าง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
4 |
2/2566 |
1282 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000089 |
พีรวัตร แก้วเมือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
6 |
2/2566 |
1283 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000194 |
นายศักดิ์สิทธิ์ อุปถานา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
3 |
2/2566 |
1284 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6623000149 |
นายภัทรดนัย ภาวะโน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พท31001 |
11 |
2/2566 |
1285 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000070 |
นาย พิพัฒน์พงษ์ แก้วเมือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
9 |
2/2566 |
1286 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000089 |
พีรวัตร แก้วเมือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
8 |
2/2566 |
1287 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6623000149 |
นายภัทรดนัย ภาวะโน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
1288 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6512000061 |
พรพรรณ พิลึก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1289 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6622000070 |
นาย พิพัฒน์พงษ์ แก้วเมือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
12 |
2/2566 |
1290 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000130 |
ฉันทัช สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
1291 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000091 |
วันชัย การสร้าง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
7 |
2/2566 |
1292 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6623000149 |
นายภัทรดนัย ภาวะโน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
5 |
2/2566 |
1293 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6623000149 |
นายภัทรดนัย ภาวะโย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31002 |
4 |
2/2566 |
1294 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000194 |
นายศักดิ์สิทธิ์ อุปถานา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
3 |
2/2566 |
1295 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000242 |
เจษฎาภรณ์ บาลไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
18 |
2/2566 |
1296 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000130 |
ฉันทัช สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
1297 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000194 |
นายศักดิ์สิทธิ์ อุปถานา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
11 |
2/2566 |
1298 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6223000204 |
นาย มนัสชัย เป้งสะท้าน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
6 |
2/2566 |
1299 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000130 |
ฉันทัช สีทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
11 |
2/2566 |
1300 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6513000112 |
สุทัศน์. กันอ้าย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
13 |
2/2566 |
1301 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6422000092 |
นาย นเรต มณีรัตน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
12 |
2/2566 |
1302 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6422000104 |
นุชนาฏ พงษ์กระฉัตร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
11 |
2/2566 |
1303 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6422000092 |
นาย นเรต มณีรัตน์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
5 |
2/2566 |
1304 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6423000068 |
จีรพัฒน์ รินธชัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
20 |
2/2566 |
1305 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6422000104 |
นุชนาฏ พงษ์กระฉัตร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
11 |
2/2566 |
1306 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6422000104 |
นุชนาฏ พงษ์กระฉัตร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22003 |
9 |
2/2566 |
1307 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอทรายทองวัฒนา |
6612000112 |
เดชาวัตร สุ่นสา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
8 |
2/2566 |
1308 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000459 |
นางสาวอริษา พานทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
1309 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000202 |
จุฬาลักษณ์ อินทะชัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
16 |
2/2566 |
1310 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6512000042 |
กรกโพธิ์ทับทิม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
6 |
2/2566 |
1311 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000051 |
นางสาว ธณัชญา เวชสูงเนิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
14 |
2/2566 |
1312 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000538 |
นายธนพล เที่ยงเกตุ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
9 |
2/2566 |
1313 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6423000209 |
นางสาว ชนัญชิดา แก้วสะแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
2 |
2/2566 |
1314 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000202 |
นางสาว จุฬาลักษณ์ อินทะชัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
17 |
2/2566 |
1315 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6622127 |
เทพทัต พิมภา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1316 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6512000051 |
สมบูรณ์ สารัชชู |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
11 |
2/2566 |
1317 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000063 |
ชินดนัย จันทะคัด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
9 |
2/2566 |
1318 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000051 |
นางสาว ธณัชญา เวชสูงเนิน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
19 |
2/2566 |
1319 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6412000179 |
นาย วีระศักดิ์ มาษา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1320 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6622000118 |
นางสาว ปภัสนันท์ ช่างคม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
1321 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000054 |
วรวิทย์ บัวสำลี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
9 |
2/2566 |
1322 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000326 |
เอกพันธ์ คะเชนทร์ภักดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
7 |
2/2566 |
1323 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
663000054 |
วรวิทย์บัวสำลี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
1324 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000326 |
เอกพันธ์ คะเชนทร์ภักดิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
4 |
2/2566 |
1325 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000619 |
จิราภรณ์ ภาคินัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
12 |
2/2566 |
1326 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6622000118 |
นางสาว ปภัสนันท์ ช่างคม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
12 |
2/2566 |
1327 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000538 |
นายธนพล เที่ยงเกตุ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
1328 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000253 |
ภัคพล เมณตระกูล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
11 |
2/2566 |
1329 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
64120000209 |
นายอนุวัฒน์ สะเทินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
7 |
2/2566 |
1330 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000139 |
หัสดิน จันทร์อ่อน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
1331 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
663000054 |
วรวิทย์บัวสำลี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
1332 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000380 |
นาง กล้วยไม้ ร่มโพธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
5 |
2/2566 |
1333 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000344 |
เกียรติประวุฒ มุตวิจสา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
7 |
2/2566 |
1334 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6412000209 |
อนุวัฒน์ สะเทินรัมย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
13 |
2/2566 |
1335 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000166 |
จิราธิป ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
1336 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6422000158 |
เมธาวี บัวชื้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
7 |
2/2566 |
1337 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000166 |
จิราธิป ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
1338 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000241 |
สุภัทรศร พุกสาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
9 |
2/2566 |
1339 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000305 |
นาย ธนธรณ์ เชียงอินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
13 |
2/2566 |
1340 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000166 |
จิราธิป ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
11 |
2/2566 |
1341 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000223 |
ธาทิพย์ ชาริพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
11 |
2/2566 |
1342 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6422000158 |
เมธาวี บัวชื้น |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
13 |
2/2566 |
1343 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000317 |
ปุณณกันต์ ปิ่นทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22003 |
10 |
2/2566 |
1344 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000045 |
นาย ศุภชัย แซ่ลิ้ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22003 |
22 |
2/2566 |
1345 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000317 |
ปุณณกันต์ ปิ่นทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
7 |
2/2566 |
1346 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6522000115 |
ณัฐณิชา วงพันธ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
10 |
2/2566 |
1347 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000516 |
กฤษฎา อุ่นเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
9 |
2/2566 |
1348 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000583 |
นายดัชกรณ์ พิทักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31001 |
8 |
2/2566 |
1349 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000317 |
ปุณณกันต์ ปิ่นทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1350 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000583 |
นายดัชกรณ์ พิทักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
9 |
2/2566 |
1351 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000079 |
กมลวรรณ ฟักสกุล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
23 |
2/2566 |
1352 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000102 |
นาย สเตฟาน รูเตอร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
9 |
2/2566 |
1353 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000583 |
นายดัชกรณ์ พิทักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
6 |
2/2566 |
1354 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000166 |
จิราธิป ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
1355 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000045 |
นาย ศุภชัย แซ่ลิ้ม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
22 |
2/2566 |
1356 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000102 |
นายสเตฟาน รูเตอร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
10 |
2/2566 |
1357 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000266 |
ธนบูรณ์ อิ่มเต็ม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
1358 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000516 |
กฤษฎา อุ่นเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
14 |
2/2566 |
1359 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000266 |
ธนบูร์ อิ่มเต็ม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
10 |
2/2566 |
1360 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6623000102 |
นายสเตฟาน รูเตอร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
12 |
2/2566 |
1361 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000534 |
สันศนี คชรินทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
14 |
2/2566 |
1362 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6512000396 |
น.ส.ชนิตา มนัสไธสง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
6 |
2/2566 |
1363 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6512000386 |
นาย พรพิพัฒน์ วาหะโล |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
7 |
2/2566 |
1364 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6512000033 |
นายนนธวัช อาจดวงดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1365 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6512000387 |
นาย ธนพัฒน์ บวบขม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
1366 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000045 |
ธนดล กันภัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
16 |
2/2566 |
1367 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000583 |
นายดัชกรณ์ พิทักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
1368 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000045 |
ธนดล กันภัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
8 |
2/2566 |
1369 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6413000583 |
นายดัชกรณ์ พิทักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
7 |
2/2566 |
1370 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000387 |
นาย ธนพัฒน์ บวบขม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22003 |
8 |
2/2566 |
1371 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000045 |
ธนดล กันภัย |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
11 |
2/2566 |
1372 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000637 |
นวดล แก้วศิริ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
9 |
2/2566 |
1373 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000090 |
นาย ธวัลวิทย์ ทองพิลา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
12 |
2/2566 |
1374 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000090 |
นาย ธวัลวิทย์ ทองพิลา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
12 |
2/2566 |
1375 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6523000118 |
สุณัฐชา ศรีอุดร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
23 |
2/2566 |
1376 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6622000266 |
ธนภัทร ใจแสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
1377 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000399 |
นาย สันติภาพ ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
14 |
2/2566 |
1378 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000371 |
พุฒิพงศ์ นามกระโทก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
1379 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000399 |
นายสันติภาพ ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
21 |
2/2566 |
1380 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6513000399 |
นายสันติภาพ ประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
14 |
2/2566 |
1381 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6613000150 |
นางสาวสุประวีณ์ สุภบุตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
1382 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปางศิลาทอง |
6612000317 |
ปุณณกันต์ ปิ่นทอง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
4 |
2/2566 |
1383 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6522000120 |
บัณฑิต นิลน์นันท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22021 |
7 |
2/2566 |
1384 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6422000239 |
นางสาวรุ่งนภา เจตะนะเสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พค21001 |
10 |
2/2566 |
1385 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6523000329 |
นางสาวภาสินี ทองอ่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
11 |
2/2566 |
1386 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6522000120 |
บัณฑิต นิลน์นันท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
2 |
2/2566 |
1387 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6523000329 |
นางสาวภาสินี ทองอ่อน |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
7 |
2/2566 |
1388 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6512000235 |
รวิสรา เขียวน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
13 |
2/2566 |
1389 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000162 |
นายมงคล บุญประคม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
1390 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6523000020 |
รัตนพล วงค์อ่อง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
14 |
2/2566 |
1391 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6613000316 |
นายวันชนะ พนมเขต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
10 |
2/2566 |
1392 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6613000071 |
ณัฐชนน คุ้มพม่า |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
1393 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000057 |
นวพล พันคง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22021 |
4 |
2/2566 |
1394 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6523000020 |
รัตนพล วงค์อ่อง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
10 |
2/2566 |
1395 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6522000120 |
บัณฑิต นิลน์นันท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1396 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6613000316 |
นายวันชนะ พนมเขต |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
14 |
2/2566 |
1397 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000057 |
นวพล พันคง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1398 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000057 |
นวพล พันคง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1399 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000032 |
นายภูธเนศ อุดมทรัพย์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
14 |
2/2566 |
1400 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000057 |
นวพล พันคง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
13 |
2/2566 |
1401 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6522000120 |
บัณฑิต นิลน์นันท์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
7 |
2/2566 |
1402 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6512000235 |
รวิสรา เขียวน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1403 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000041 |
พีรพล ศรีสุพรรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22021 |
4 |
2/2566 |
1404 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000256 |
วันชนะ บุสดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
11 |
2/2566 |
1405 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000041 |
พีรพล ศรีสุพรรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1406 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6523000075 |
ปัญญวุฒิ มุกดาสนิท |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
15 |
2/2566 |
1407 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6512000235 |
รวิสรา เขียวน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
11 |
2/2566 |
1408 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000304 |
ศิรวัฒน์ เจริญราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
13 |
2/2566 |
1409 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6413000468 |
ภูริภัทร จังพล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
3 |
2/2566 |
1410 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6512000235 |
รวิสรา เขียวน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
1411 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000304 |
ศิรวัฒน์ เจริญราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
20 |
2/2566 |
1412 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000069 |
ภัทรพล ยมยอด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
14 |
2/2566 |
1413 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000304 |
ศิรวัฒน์ เจริญราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
19 |
2/2566 |
1414 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000069 |
ภัทรพล ยมยอด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
1415 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6413000468 |
ภูริภัทร จังพล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
17 |
2/2566 |
1416 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000304 |
ศิรวัฒน์ เจริญราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
24 |
2/2566 |
1417 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000304 |
ศิรวัฒน์ เจริญราช |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
1418 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000011 |
นายธนกร พันศรี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
12 |
2/2566 |
1419 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6512000196 |
ไพรวัน โพยะทา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
10 |
2/2566 |
1420 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000084 |
นาย อัศจรรย์ แรงเขตการณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1421 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6623000199 |
นาย ธนากร สุขสารี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
17 |
2/2566 |
1422 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6312000154 |
อริสรา ทับทัน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
14 |
2/2566 |
1423 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000084 |
นาย อัศจรรย์ แรงเขตการณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
18 |
2/2566 |
1424 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000020 |
ศรัณยพงศ์ กาญจนวิโรจ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
1425 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000084 |
นาย อัศจรรย์ แรงเขตการณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22021 |
14 |
2/2566 |
1426 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6622000084 |
นาย อัศจรรย์ แรงเขตการณ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
16 |
2/2566 |
1427 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6212000142 |
ศุภกิต ทีน้ำคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32035 |
18 |
2/2566 |
1428 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6212000142 |
ศุภกิต ทีน้ำคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
13 |
2/2566 |
1429 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6012000496 |
ศุภกิต ทีน้ำคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
8 |
2/2566 |
1430 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6212000142 |
ศุภกิต ทีน้ำคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
13 |
2/2566 |
1431 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6513000265 |
นายวิศรุต รุ่งเรือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทร31001 |
20 |
2/2566 |
1432 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000050 |
กฤตฐิณี จุ้ยภู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
1433 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6612000050 |
กฤตฐิณี จุ้ยภู่ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
17 |
2/2566 |
1434 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอบึงสามัคคี |
6523000280 |
นางสาวธวัลรัตน์ โอวาท |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
18 |
2/2566 |
1435 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000068 |
นาย รัฐภูมิ บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
6 |
2/2566 |
1436 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000406 |
รจนา นุชเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
7 |
2/2566 |
1437 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000191 |
นาย เสกสรรณ์ สุวรรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
11 |
2/2566 |
1438 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000022 |
เจษฎา โสน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
4 |
2/2566 |
1439 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000333 |
นายชินาทิป ไชยฤทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1440 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000545 |
นายพันธ์เทพ ป้องทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
1441 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000068 |
นาย รัฐภูมิ บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
1442 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000022 |
นาย อาทิตย์ เนียมพูล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
7 |
2/2566 |
1443 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000198 |
ภูตะวัน อินทร์ชูฤทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
1 |
2/2566 |
1444 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000485 |
สามเณรวัชรพงศ์ สุขเจริญ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
3 |
2/2566 |
1445 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000191 |
นาย เสกสรรณ์ สุวรรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
1446 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000346 |
ธนากรตรีแสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
2 |
2/2566 |
1447 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000068 |
นาย รัฐภูมิ บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
7 |
2/2566 |
1448 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000022 |
เจษฎา โสน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21001 |
10 |
2/2566 |
1449 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000454 |
นางจิราวรรณ ทองคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
9 |
2/2566 |
1450 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000191 |
นาย เสกสรรณ์ สุวรรณ์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
1451 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000022 |
เจษฎา โสน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
5 |
2/2566 |
1452 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6512000029 |
นางสาว นพรัตน์ ปานเกิด |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
11 |
2/2566 |
1453 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000198 |
ภูตะวัน อินทร์ชูฤทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
1 |
2/2566 |
1454 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000204 |
สุภชัย นิลณบดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
9 |
2/2566 |
1455 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000575 |
ฐานิส พูลศิลป์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
3 |
2/2566 |
1456 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000463 |
สามเณรพากร พันธ์มี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
13 |
2/2566 |
1457 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6323000032 |
นายฉัตรชัย บุญเปรื่อง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
4 |
2/2566 |
1458 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000152 |
ภูวนนท์ ปานคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
1459 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000282 |
สุรางคนา ปัญจริก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
13 |
2/2566 |
1460 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000463 |
สามเณรพากร พันธ์มี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
10 |
2/2566 |
1461 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000382 |
ณัฐวุฒิ ประเสริฐดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
5 |
2/2566 |
1462 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000198 |
ภูตะวัน อินทร์ชูฤทธิ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
1 |
2/2566 |
1463 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000099 |
สุรพัศทองเมือง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
13 |
2/2566 |
1464 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661000641 |
นายสิทธิโรจน์ อ่อนคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1465 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6323000032 |
นายฉัตรชัย บุญเปรื่อง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31003 |
9 |
2/2566 |
1466 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000143 |
ณัฐวุฒิ วงค์สุพรรณ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
9 |
2/2566 |
1467 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000113 |
ภัทรกร พูลศิลป์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1468 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000415 |
นางสาวสุดารัตน์ แถบหอม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
12 |
2/2566 |
1469 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6422000395 |
พรประเสริฐ หลักดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
1470 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6323000032 |
นายฉัตรชัย บุญเปรื่อง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
8 |
2/2566 |
1471 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000376 |
นาย ศักดิ์ชัย พ่วงแห้ว |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
12 |
2/2566 |
1472 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000100 |
นายพีรภัทร ทองศรี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
1473 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000080 |
นายณัฐกิตติ์ กาญจนจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
1474 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000230 |
อภิญาภรณ อุนะพำนัก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
12 |
2/2566 |
1475 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000346 |
ธนากรตรีแสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1476 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000022 |
เจษฎา โสน้อย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
5 |
2/2566 |
1477 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6323000032 |
นายฉัตรชัย บุญเปรื่อง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32024 |
6 |
2/2566 |
1478 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000415 |
นางสาว สุดารัตน์ แถบหอม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
8 |
2/2566 |
1479 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000230 |
อภิญาภรณ อุนะพำนัก |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
1480 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000059 |
นายนวพล จุลจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1481 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000520 |
จันทราพร ยาดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
14 |
2/2566 |
1482 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000204 |
สุภชัย นิลณบดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
1483 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000382 |
ณัฐวุฒิ ประเสริฐดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
1484 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000062 |
ลัดดา เรืองเดช |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
10 |
2/2566 |
1485 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000252 |
น.อรวรรณ มังกร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
1486 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000575 |
ฐานิส พูลศิลป์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
6 |
2/2566 |
1487 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000080 |
ณัฐกิตติ์ กาญจนจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
8 |
2/2566 |
1488 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000086 |
นาย พงษ์พิชิต แย้มประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
9 |
2/2566 |
1489 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000143 |
ณัฐวุฒิ วงค์สุพรรณ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
1490 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000080 |
ณัฐกิตติ์ กาญจนจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
5 |
2/2566 |
1491 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000059 |
นายนวพล จุลจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
1492 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000382 |
ณัฐวุฒิ ประเสริฐดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
1493 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661200394 |
นางสาวเเพรชมพู เกตุเเก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
14 |
2/2566 |
1494 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
642299395 |
พรประเสริฐ หลักดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
6 |
2/2566 |
1495 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6512000065 |
วราวุธ พงษ์เสือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
1 |
2/2566 |
1496 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000086 |
นาย พงษ์พิชิต แย้มประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
4 |
2/2566 |
1497 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000182 |
หรรษา บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
7 |
2/2566 |
1498 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000520 |
จันทราพร ยาดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
1499 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661000641 |
นายสิทธิโรจน์ อ่อนคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
3 |
2/2566 |
1500 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000059 |
นายนวพล จุลจันทร์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1501 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000324 |
โภคิน พูลภาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
1502 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000454 |
นางสาวจิราวรรณ ทองคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
9 |
2/2566 |
1503 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6422000395 |
พรประเสริฐ หลักดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พท21001 |
4 |
2/2566 |
1504 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000086 |
นาย พงษ์พิชิต แย้มประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
1505 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000182 |
หรรษา บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
9 |
2/2566 |
1506 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6422000395 |
พรประเสริฐ หลักดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
8 |
2/2566 |
1507 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000382 |
ณัฐวุฒิ ประเสริฐดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1508 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000346 |
ธนากรตรีแสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
1509 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6512000065 |
วราวุธ พงษ์เสือ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
1 |
2/2566 |
1510 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000182 |
หรรษา บุญรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
1511 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6422000395 |
พรประเสริฐ หลักดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
5 |
2/2566 |
1512 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000086 |
นาย พงษ์พิชิต แย้มประเสริฐ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1513 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661000641 |
นายสิทธิโรจน์ อ่อนคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
0 |
2/2566 |
1514 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000324 |
โภคิน พูลภาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
6 |
2/2566 |
1515 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6621000044 |
โยธิน เชี่ยวชาญ |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
8 |
2/2566 |
1516 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000454 |
นางสาวจิราวรรณ ทองคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
4 |
2/2566 |
1517 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000298 |
อรรถพล เสนแสนยา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
2 |
2/2566 |
1518 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000520 |
จันทราพร ยาดี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
1519 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6423000307 |
จรรยา สอิ้ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
6 |
2/2566 |
1520 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000161 |
นางกรรณณิษฐ์ สมบูรณ์เพ็ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
1 |
2/2566 |
1521 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000346 |
ธนากรตรีแสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
6 |
2/2566 |
1522 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000566 |
นางสาวโฉมชวลา เขียวบาง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
15 |
2/2566 |
1523 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000225 |
รัตนา ศรีเพชร |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
12 |
2/2566 |
1524 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000324 |
โภคิน พูลภาค |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
7 |
2/2566 |
1525 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000424 |
วสุ มีธะระ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
6 |
2/2566 |
1526 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000330 |
นิพนธ์ ฝั้นเฝือ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
10 |
2/2566 |
1527 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000267 |
นำชัย ต๊ะเทพ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
10 |
2/2566 |
1528 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000424 |
วสุ มีธะระ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
6 |
2/2566 |
1529 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000267 |
นำชัย ต๊ะเทพ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
11 |
2/2566 |
1530 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661200394 |
นางสาวเเพรชมพู เกตุเเก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
9 |
2/2566 |
1531 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000424 |
วสุ มีธะระ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
1532 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000161 |
น.ส เกศกมล กลิ่นขำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
12 |
2/2566 |
1533 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000454 |
นางสาวจิราวรรณ ทองคำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
1534 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000207 |
นางสาวพัชยา แพงไธสงค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
11 |
2/2566 |
1535 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000207 |
นางสาวพัชยา แพงไธสงค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21002 |
10 |
2/2566 |
1536 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000424 |
วสุมีธะระ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
7 |
2/2566 |
1537 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661200394 |
นางสาวเเพรชมพู เกตุเเก้ว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
11 |
2/2566 |
1538 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000502 |
จิราพร เรืองรุ่ง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
11 |
2/2566 |
1539 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000207 |
นางสาวพัชยา แพงไธสงค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
13 |
2/2566 |
1540 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000303 |
วรวุฒิ จูสิงห์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
5 |
2/2566 |
1541 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000346 |
ธนากรตรีแสน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
1 |
2/2566 |
1542 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000330 |
นิพนธ์ ฝั้นเฝือ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1543 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000424 |
วสุ มีธะระ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
7 |
2/2566 |
1544 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000319 |
ธีรภัทรเหน่งแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
1545 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000303 |
วรวุฒิ จูสิงห์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
12 |
2/2566 |
1546 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000291 |
นางสาวชลธิชา อนุยูร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
15 |
2/2566 |
1547 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
662300349 |
นฤเบศร์ เสนาอาจ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
18 |
2/2566 |
1548 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000330 |
นิพนธ์ ฝั้นเฝือ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
9 |
2/2566 |
1549 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000303 |
วรวุฒิ จูสิงห์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
9 |
2/2566 |
1550 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000207 |
นางสาวพัชยา แพงไธสงค์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว22002 |
6 |
2/2566 |
1551 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000104 |
นายศุภชัย พึ่งไทยสงฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
1552 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000104 |
นายศุภชัย พึ่งไทยสงฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
7 |
2/2566 |
1553 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000298 |
อรรถพล เสนแสนยา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
0 |
2/2566 |
1554 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6523000458 |
กฤษดา สุริยะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
1555 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000451 |
ธนวัฒน์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
6 |
2/2566 |
1556 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000104 |
นายศุภชัย พึ่งไทยสงฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
8 |
2/2566 |
1557 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000104 |
นายศุภชัย พึ่งไทยสงฆ์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
6 |
2/2566 |
1558 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6412000277 |
ทัศน์ศกร เนตรแสงาี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทร21001 |
12 |
2/2566 |
1559 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000319 |
ธีรภัทร เหน่งแดง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1560 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000566 |
นางสาวโฉมชวลา เขียวบาง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
20 |
2/2566 |
1561 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000451 |
ธนวัฒน์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
9 |
2/2566 |
1562 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000268 |
นัชนนท์ ทองปาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
6 |
2/2566 |
1563 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6412000277 |
ทัศน์ศกร เนตรแสงาี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
7 |
2/2566 |
1564 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000460 |
ศุกลวัฒน์ อ่องเลื่อม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
7 |
2/2566 |
1565 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6621000044 |
โยธิน เชี่ยวชาญ |
ประถมศึกษา |
สค11003 |
9 |
2/2566 |
1566 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6412000277 |
ทัศน์ศกร เนตรแสงาี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
5 |
2/2566 |
1567 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000268 |
นัชนนท์ ทองปาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
4 |
2/2566 |
1568 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000451 |
ธนวัฒน์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
6 |
2/2566 |
1569 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6524000458 |
กฤษดา สุริยะ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
10 |
2/2566 |
1570 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000349 |
นฤเบศร์ เสนาอาจ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
14 |
2/2566 |
1571 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000319 |
ธีรภัทร เหน่งแดว |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
8 |
2/2566 |
1572 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6412000277 |
ทัศน์ศกร เนตรแสงาี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21003 |
5 |
2/2566 |
1573 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
66129000451 |
ธนวัฒน์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
8 |
2/2566 |
1574 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000460 |
ศุกลวัฒน์ อ่องเลื่อม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
1575 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6522000268 |
นัชนนท์ ทองปาน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21001 |
12 |
2/2566 |
1576 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000056 |
นายศรัณยู ยาดี |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21001 |
14 |
2/2566 |
1577 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000095 |
นาย ณัฐวัตร พันธุมิตร |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
1578 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000092 |
ชนิฎาภรณ์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
16 |
2/2566 |
1579 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000092 |
ชนิฎาภรณ์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
8 |
2/2566 |
1580 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000092 |
ชนิฎาภรณ์ เจิดพิมาย |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
13 |
2/2566 |
1581 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000614 |
ณัฐธิดา กันเกิด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
14 |
2/2566 |
1582 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000125 |
นุสจรี นาคทอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
1583 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6621000017 |
นายธนพล น้อยพล |
ประถมศึกษา |
ทช11003 |
10 |
2/2566 |
1584 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000200 |
นาง จงกล สีสูวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
9 |
2/2566 |
1585 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000219 |
จิรวัฒน์ สีสุวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
16 |
2/2566 |
1586 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000200 |
นาง จงกล สีสูวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
4 |
2/2566 |
1587 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000614 |
ณัฐธิดา กันเกิด |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
14 |
2/2566 |
1588 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661200424 |
ปวีณา เหล่าหวายนอก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
อช21002 |
10 |
2/2566 |
1589 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000219 |
จิรวัฒน์ สีสุวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
อช31002 |
12 |
2/2566 |
1590 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000557 |
น.ส.กานดา บุญงามขำ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
18 |
2/2566 |
1591 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000219 |
จิรวัฒน์ สีสุวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
7 |
2/2566 |
1592 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
661200424 |
ปวีณา เหล่าหวายนอก |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22016 |
13 |
2/2566 |
1593 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6413000234 |
นาย ศราวุธ จันทรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พค31001 |
5 |
2/2566 |
1594 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6513000219 |
จิรวัฒน์ สีสุวงค์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
6 |
2/2566 |
1595 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6413000234 |
นาย ศราวุธ จันทรักษา |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พต31001 |
5 |
2/2566 |
1596 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6322000048 |
ศุภลักษณ์ นาคสับข์ |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22020 |
7 |
2/2566 |
1597 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6422000452 |
ลัดดาวัลย์ ภักดีน่วม |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พต21001 |
1 |
2/2566 |
1598 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6623000095 |
อนุรักษ์ พูลอนันต์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
12 |
2/2566 |
1599 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000010 |
นายธีรพัฒน์ โพธิ์ทรง |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
15 |
2/2566 |
1600 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31002 |
10 |
2/2566 |
1601 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000252 |
ธวัชชัย เเข็งขัน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
พว21001 |
8 |
2/2566 |
1602 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000678 |
นางสาวณัฐกานต์ ขำมณี |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
9 |
2/2566 |
1603 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว32023 |
11 |
2/2566 |
1604 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
1605 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000252 |
ธวัชชัย เเข็งขัน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค21003 |
15 |
2/2566 |
1606 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000575 |
ฐานิส พูลศิลป์ |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
8 |
2/2566 |
1607 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1608 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000511 |
ณัฐพร ทองมาเอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31003 |
8 |
2/2566 |
1609 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6622000252 |
ธวัชชัย เเข็งขัน |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
สค22019 |
7 |
2/2566 |
1610 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000511 |
ณัฐพร ทองมาเอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
8 |
2/2566 |
1611 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31003 |
5 |
2/2566 |
1612 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
3 |
2/2566 |
1613 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000511 |
ณัฐพร ทองมาเอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค31001 |
8 |
2/2566 |
1614 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000427 |
รุ่งนภา แรงธัญญกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
พว31001 |
11 |
2/2566 |
1615 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000089 |
ศุภมงคล รอดเมือง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32032 |
9 |
2/2566 |
1616 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000511 |
ณัฐพร ทองมาเอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
12 |
2/2566 |
1617 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000427 |
รุ่งนภา แรงธัญญกรรม |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
สค32034 |
7 |
2/2566 |
1618 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6613000511 |
ณัฐพร ทองมาเอง |
มัธยมศึกษาตอนปลาย |
ทช31001 |
7 |
2/2566 |
1619 |
พิมพ์ใบคะแนน |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโกสัมพีนคร |
6612000059 |
จิรายุ พึงตา |
มัธยมศึกษาตอนต้น |
ทช21003 |
13 |
2/2566 |